หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480714 ครั้ง)
แบบพี่โก้นี่ สไตล์ผมเลย  กร๊าก

เดี๋ยวไว้นัดชิง ค่อยดูสดครับ  ปลื้ม

เหมือนกันฮะพี่

ไม่ไหว ถ้าจะดูนี่ต้องนอนตั้งแต่ 2 ทุ่มนู่น
แล้วค่อยตื่นมาดู
ตั้งใจดูคู่ ตี 1.45 เหมือนกัน นอนตอนสองทุ่ม
นู่นนนน

ตี 1.45 น่ะเลยไปเลย
ตื่นอีกที 7 โมงครึ่ง
 กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมต้องอาศัยกินกาแฟตอนค่ำๆ กับนั่งเล่นคอมรอ ไม่งั้นหลับคั้งแต่ 3 ทุ่ม
เดี๋ยวนี้นอนไม่ค่อยจะครบ 8 ชม.

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ผมต้องอาศัยกินกาแฟตอนค่ำๆ กับนั่งเล่นคอมรอ ไม่งั้นหลับคั้งแต่ 3 ทุ่ม
เดี๋ยวนี้นอนไม่ค่อยจะครบ 8 ชม.

ผมไม่เคยครบมา 4-5 ปีแล้วครับ นอกจากวันหยุด เสาร์-อาทิตย์  อืมมมมห์
ผมดูตลอด  กร๊าก

ชนะก็ดู
แพ้ก็ดู

ใครคุยแบบอ่านมานี่ จับใต๋ได้หมด กร๊าก

แควนพันธุ์แท้ เจ๋ง
แฟนจ๊ะแฟน  เกย์ออก

มีใครเชียร์ QPR ไหมครับ
ผมแฟนทีมนี้ครับ

ทีแรกก็ไม่ได้ตั้งใจจะเป็นหรอกครับ
แต่สถานการณ์มันบังคับ อยู่กลางถิ่นพอดี (เหงื่อแตกพลั่ก)

I ROCK , THEREFORE I AM

ทีแรกก็ไม่ได้ตั้งใจจะเป็นหรอกครับ
แต่สถานการณ์มันบังคับ อยู่กลางถิ่นพอดี (เหงื่อแตกพลั่ก)

มันคือทีมอะไรเหรอครับ  งง

ทหารเสือราชินี
ควีนสปาร์คแรนเจอร์

ดาวดังมาก ก่อนนี้คือ เลสเฟอร์ดินาน

ทหารเสือราชินี

ควีนส์ปาร์ค แรงเจอร์

พี่โอ๋ตัดหน้า  ชิ

ราชินีทหารเสือ

ชิ ลุงสัก ลุงโอ๋ ตัดหน้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

โลโก สวยด้วย

เมื่อคืนใครดูคู่แมนยูบ้าง

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 392