หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480899 ครั้ง)
ใช่ ขโมยของผมไป  ชิ
แล้วไปโคตรโหดเลย

ว่าแต่แฟนหงส์ ลืมคนนี้ไปรึยังฮะ
ฟิล บ๊าบ กับท่าขิงเสาประตูในตำนาน  กร๊าก

ลืมลงได้ไง  กร๊าก

ฟิล บ๊าบ ส่งทอดมา
ตราโอเล่

เป็นจู๋ดักอายุ สำหรับคนไม่เคยเข้ามาจริง ๆ ด้วย  กร๊าก

ยุคผมมานี่ ทันแค่ เท็ดดี้ เชอร์ริงแฮม โซลชา แล้วก็พวกเด็กปั้นแมนยู กิ๊ก สโคว์ เบ๊ค พี่น้องเนวิลล์

ที่จริงผมก็เกิดไม่ทันนะยุคเก่าๆ
แต่พวกพี่ๆน้าๆเค้าคุยกันเลยจำมาด้วย  ฮี่ๆ

กำลังโหลดข้อมูล .....
นี่จู๋เด็กๆ ห้ามรึเปล่า ไอ้มืดหมี
ตอนเด็ก ๆ ยังไม่ค่อยดูบอลครับ ยังไม่ค่อยเตะบอลซักเท่าไหร่ เพราะตัวเตี้ยมาก
เลยดูแต่บาส ยุคจอร์แดน  กร๊าก

เด็กก็เ้ข้ามาคุยได้ ..
คุยเรื่องบอลโลกปี 90 เป็นไง อืมมมมห์

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนเด็ก ๆ ยังไม่ค่อยดูบอลครับ ยังไม่ค่อยเตะบอลซักเท่าไหร่ เพราะตัวเตี้ยมาก
เลยดูแต่บาส ยุคจอร์แดน  กร๊าก

โม้แล้ว  กร๊าก

จอร์แดน รุ่งๆ มันก็ยุคเอียน รัช ไปบุกจู๊ฟ นั่นแหละ

โม้แล้ว  กร๊าก

จอร์แดน รุ่งๆ มันก็ยุคเอียน รัช ไปบุกจู๊ฟ นั่นแหละ

มีคนจับได้ทำไงดี  กร๊าก

โฮ้ววววววว ในที่สุดก็มีจู๋นี้ซักที ทีแรกจะตั้งเองแล้วล่ะ แต่กลัวแป๊ก อี๋~

คืนนี้ แมนยูคร้าบบบบบบ ใครจะอยู่ดูบ้าง กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
วะฮะฮะ แมนยูผมเปิดรังโอลด์ แทร๊ฟฟอร์ด เชือด หมาป่าโรม่า

และแล้วนาที 28 เวส บราวน์ เข้าเสียบสกัด อเลสซานโดร มานชินี่ ล้มลงในกรอบเขตโทษ ผู้ตัดสิน ทอม เฮนนิ่ง โอวเรโบ จากนอร์เวย์เป่าให้ โรม่า ได้ลูกจุดโทษทันที แต่ ดานิเอเล่ เด รอสซี่ สังหารจุดโทษข้ามคานอย่างน่าเสียดาย ทำให้ โรม่า ชวดได้ประตูนำอย่างน่าเสียดาย
จริง ๆ แล้ว ถ้าลูกนี้ รอสซี่่ ยิงเข้านะ ผมว่าเกมส์จะพลิกทันที โรม่าอาจจะฮึดขึ้นมาแล้วฟอร์มนิ่งขึ้นแล้วอาจพลิกมาชนะก็ได้ ใครจะไปรู้  ช่างโชคดีที่ยิงพลาดไป อืมมมมห์

และปีศาจแดงก็คลำประตูชัยในนาทีที่ี 69 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดได้ประตูนำ 1-0 คาร์ลอส เตเวซ ได้บอลก่อนจ่ายให้ โอเว่น ฮาร์กรีฟส์ โยนบอลจากฝั่งขวา เข้ากลางให้ เตเวซ พุ่งโหม่งที่เสาใกล้ตุงตาข่าย

บาร์เซโลน่า (สเปน) 1 - ชาลเก้04 (เยอรมัน) 0
    (รวมผล 2 นัด บาร์เซโลน่า เข้ารอบด้วยสกอร์รวม 2-0)

บาร์เซโลน่า มาได้ประตูนำจนได้ในนาทีที่ 43 จากจังหวะที่ โบยาน เกร์กิช กระชากขึ้นไปเปิดจากด้านขวาไปกลางประตู มาร์เซโล่ บอร์ดอน กองหลังทีมเยือนกระโดดเหยียดขาสกัด แต่บอลกลับกระเด้งจะเข้าประตู ทำให้ มลาเด้น เคิร์สตายิช เพื่อนร่วมทีมพยายามโหม่งเคลียร์ออกมาจากปากประตู เลยตั้งให้ ยาย่า ตูเร่ วิ่งเข้ามาซัดเสียบตาข่ายช่วยให้เจ้าบ้านนำก่อน 1-0

เมื่อคืนผมไม่ได้ดูครับ ง่วงนอน ลุ้นเหมือนกันเมื่อคืน กลัวตื่นขึ้นมาฟังผลแล้ว พลิกผัน แมตซ์นี้อาศัยอ่านข่าวเอา กร๊าก

เครดิต _http://www.siamsport.co.th/25510410-010.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 08:39 น. โดย ป้าชอย » บันทึกการเข้า

วะฮะฮะ แมนยูผมเปิดรังโอลด์ แทร๊ฟฟอร์ด เชือด หมาป่าโรม่า

และแล้วนาที 28 เวส บราวน์ เข้าเสียบสกัด อเลสซานโดร มานชินี่ ล้มลงในกรอบเขตโทษ ผู้ตัดสิน ทอม เฮนนิ่ง โอวเรโบ จากนอร์เวย์เป่าให้ โรม่า ได้ลูกจุดโทษทันที แต่ ดานิเอเล่ เด รอสซี่ สังหารจุดโทษข้ามคานอย่างน่าเสียดาย ทำให้ โรม่า ชวดได้ประตูนำอย่างน่าเสียดาย
จริง ๆ แล้ว ถ้าลูกนี้ รอสซี่่ ยิงเข้านะ ผมว่าเกมส์จะพลิกทันที โรม่าอาจจะฮึดขึ้นมาแล้วฟอร์มนิ่งขึ้นแล้วอาจพลิกมาชนะก็ได้ ใครจะไปรู้  ช่างโชคดีที่ยิงพลาดไป อืมมมมห์

และปีศาจแดงก็คลำประตูชัยในนาทีที่ี 69 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดได้ประตูนำ 1-0 คาร์ลอส เตเวซ ได้บอลก่อนจ่ายให้ โอเว่น ฮาร์กรีฟส์ โยนบอลจากฝั่งขวา เข้ากลางให้ เตเวซ พุ่งโหม่งที่เสาใกล้ตุงตาข่าย

บาร์เซโลน่า (สเปน) 1 - ชาลเก้04 (เยอรมัน) 0
    (รวมผล 2 นัด บาร์เซโลน่า เข้ารอบด้วยสกอร์รวม 2-0)

บาร์เซโลน่า มาได้ประตูนำจนได้ในนาทีที่ 43 จากจังหวะที่ โบยาน เกร์กิช กระชากขึ้นไปเปิดจากด้านขวาไปกลางประตู มาร์เซโล่ บอร์ดอน กองหลังทีมเยือนกระโดดเหยียดขาสกัด แต่บอลกลับกระเด้งจะเข้าประตู ทำให้ มลาเด้น เคิร์สตายิช เพื่อนร่วมทีมพยายามโหม่งเคลียร์ออกมาจากปากประตู เลยตั้งให้ ยาย่า ตูเร่ วิ่งเข้ามาซัดเสียบตาข่ายช่วยให้เจ้าบ้านนำก่อน 1-0

เมื่อคืนผมไม่ได้ดูครับ ง่วงนอน ลุ้นเหมือนกันเมื่อคืน กลัวตื่นขึ้นมาฟังผลแล้ว พลิกผัน แมตซ์นี้อาศัยอ่านข่าวเอา กร๊าก

เครดิต _http://www.siamsport.co.th/25510410-010.html

โห้ ชิปหอย บรรยายยังกะดูเอง
แล้วบอกว่าเป็น แควนผี  กร๊าก
เสียชื่อ สถาบันโคกอีเหลว ของ บ. บู๋ หมด
สาวกใด ขายวิญญาณให้เปรตแดงแล้ว ต้องอยู่พิสูจน์

ผมหงส์ นอนเกาสะดือ แช่ง เอ้ย ดูตลอดเลย
แต่ หมาป่า เขี้ยวหัก หมู มากกว่า  กร๊าก

ผมขอโทษครับ แฟนผีทั้งหลาย เมื่อคืนง่วงนอน ดูไม่ไหว  ไหว้

โดนพี่โอ๋จวกซะเละเลย  กร๊าก

เมื่อคืนดูใจหายแว๊บเลยครับ แต่เวส บราวมันเสียบโดนบอลจริงๆนะ มันชินี่ถือโอกาสพุ่งเลย

ความรักอยู่ไหนน้าา....
มันเป็นสไตล์ของพี่น้ำตาลเค้านี่ครับ
โฉ่งฉ่าง เข้าพรวด แต่พักหลังมาก็เริ่มดีขึ้นแล้ว  ฮิ้ววว
ไม่เคยนั่งถ่างตาดูเหมือนกันครับ ถึงแม้ผมจะเป็นแฟนแมนยูก็เหอะ
เต็มที่ก็จะมานั่งลุ้นเอาในวันชิงชนะเลิศทีเดียวจบ

บอลมาดึก กว่าจะจบเกือบสว่าง อย่างผมนี่
ไม่ต้องหวังตื่นไปทำงานตอนเช้าเลย นอนแน่ๆ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 392