หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480716 ครั้ง)
เบียดสลี่ย์   มันรุ่งที่หงส์  กร๊าก

ฮะแล้วก็ย้ายมาแก่ ที่ นิว  ฮิ้ววว

ไม่รู้จัก  ชิ

ต้อง โทนี่อดัม ไนเจล วินเทอร์เบิร์น ลี ดิกซัน มาร์ติน คีโอวน์  แบ๊คโฟร์ชุดนี้เท่านั้น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋งเฮียโก้  เจ๋ง

ผมลืม แจน โมลบี้ไปได้ไงวะ
เท้าชั่งทอง เหมือน คุณชายอลองโซ่ตอนนี้ (แต่ไม่หล่อเท่า)

ผมทันรุ่นคอลลีมอร์, ฟาวเลอร์, แมคก้า, เรดแน็ป, บาร์น, โธมัส, บียอนบี้, ดิมัตเตโอ, ควาเม่, คาร์ร่า, เจมส์
ยิงกระจุย แต่เสียกระจายเช่นกัน อืมมมมห์
ส่วน คอลลีมอร์ นี่โคตรติส แดก เลิกเล่นดื้อๆ
บียอน ทอ เร่ ควาเม่ อันนี้หลายคนลืม

ยุคนี้ สไปซ์บอย

โมลบี้นี่ บอลสมองครับ
อลองโซ่ได้ไม่ถึงส่วนหรอกพี่ ผมเชื่อ

กระทั่งเจอร์ราดก็เหอะ
อ๊ะ ผมเด็กผีแดงนะครับ  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมทันรุ่นคอลลีมอร์, ฟาวเลอร์, แมคก้า, เรดแน็ป, บาร์น, โธมัส, บียอนบี้, ดิมัตเตโอ, ควาเม่, คาร์ร่า, เจมส์
ยิงกระจุย แต่เสียกระจายเช่นกัน อืมมมมห์

แหม สมัยนั้นเลยอะนะ  กร๊าก

จริงๆ ยุคเดียวกะนี่

และก็มี
โรเบิต ลี ,เดวิด แบตตี้ ,เดเรน ฮัดเคอบี้ ,ฟิลลิป อัลแบ, เดเรน พีคอก, ชาก้า ฮิสลอป  เจ๋ง เจ๋ง

และนี่

นอกจากนั้นยังมี เลส เฟอร์ดินานด์, ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า, ดาวิด จิโนล่า, คีธ กิลเลสพี, ปีเตอร์ เบียร์ดสลีย์ กรี๊ดดดดด

แต่นิวเจอหงส์ทีไรแพ้แบบสนุกทุกที เอือม
โมลบี้นี่ บอลสมองครับ
อลองโซ่ได้ไม่ถึงส่วนหรอกพี่ ผมเชื่อ

กระทั่งเจอร์ราดก็เหอะ
อ๊ะ ผมเด็กผีแดงนะครับ  คริคริ

แกรมซูเนส นี่ไง ตอนเล่นเป็นเทพ
พอมาทำทีม อ้าว เสือกขายเทพเรียบ
เบียร์ดลี้ นี่เลย
จอน บาร์น และอีกพรึบ
แล้วไปซ์์้อ จูเลี่ยนดิ๊ก มา
โอ๋ อยากตาย  ฮือๆ~

นอกจากนั้นยังมี เลส เฟอร์ดินานด์, ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า, ดาวิด จิโนล่า, คีธ กิลเลสพี, ปีเตอร์ เบียร์ดสลีย์ กรี๊ดดดดด

แต่ชุดนี้ เทพมากเลยนะ

พ่อมดลูกหนัง เดวิด จิโนล่า

จ่ายให้ขาโหด เลส เฟอร์ดินานด ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า ยิงเอาๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่ชุดนี้ เทพมากเลยนะ

พ่อมดลูกหนัง เดวิด จิโนล่า

จ่ายให้ขาโหด เลส เฟอร์ดินานด ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า ยิงเอาๆ

อย่าคุยมาก เดี่ญวเปรตแดงมาบอกว่า
อะไรวะ นำ 12 แต้มให้แซงเฉย  คริคริ

แกรมซูเนส นี่ไง ตอนเล่นเป็นเทพ
พอมาทำทีม อ้าว เสือกขายเทพเรียบ
เบียร์ดลี้ นี่เลย
จอน บาร์น และอีกพรึบ
แล้วไปซ์์้อ จูเลี่ยนดิ๊ก มา
โอ๋ อยากตาย  ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก
อย่าคุยมาก เดี่ญวเปรตแดงมาบอกว่า
อะไรวะ นำ 12 แต้มให้แซงเฉย  คริคริ

จะให้เถียงยังไงล่ะทีนี้ ฮือๆ~
นิวชุดนั้น กะเอาแชมป์เลยล่ะครับ
แต่แล้วก้ ......  เศร้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
จูเลี่ยน ดิ๊กส์ เตะคนขาหักได้ มีประโยชน์นะพี่
เต็มที่น้าบาร์นสก็ไม่กล้าทำ  ชิ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

แต่นิวเจอหงส์ทีไรแพ้แบบสนุกทุกที เอือม

ยุคนั้นต้อง 4 - 3 คลาสสิกหัวใจวาย (จำไม่ได้ว่ากี่นัด)

Reading Learning & Sharing
นีล รัดดอก
อีกตัว ไปเอามาจากไก่
มันจะเอามาฆ่าคน เกย์แอบ

ยุคนั้นต้อง 4 - 3 คลาสสิกหัวใจวาย (จำไม่ได้ว่ากี่นัด)

คอลลีม่อ หรือ ฟลาวเลอร์ ยิงปิดท้าย ผมลืม

ใช่ ขโมยของผมไป  ชิ
แล้วไปโคตรโหดเลย

ว่าแต่แฟนหงส์ ลืมคนนี้ไปรึยังฮะ
ฟิล บ๊าบ กับท่าขิงเสาประตูในตำนาน  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 392