หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1481170 ครั้ง)
วิดิช น่าจะเล่นเซฟตัวเองกว่านี้หน่อยนะครับ
ฟันหัก ปากแตกเลย นี่คงเป็นอีกสาเหตุที่ทีมแพ้ เอือม

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 โห  เตะฟุตบอล หรือชกมวยคะนั่น ลามขึ้นไปถึงปากเลย
ไม่อยากว่าแมนยูตัวเองเลย  ฮือๆ~

แต่เล่นแบบนี้รับไม่ได้  โวย

ตอนแรกกะว่ามาเก็บ 1 แต้มจาก สแตมฟอร์ดบริดจ์ เพื่อระยะห่างจะได้เป็น 4 แต้ม
เกมส์ถัด ๆ ไปจะได้เล่นง่าย ขอแค่เสมออีกนัดเดียวก็แชมป์

แต่ที่ไหนได้มาแพ้ เชลซี ซะงั้น
สงสัยต้องรอลุ้นกันจนนัดสุดท้ายทีเดียว เหลืออีกแค่ 2 นัดเอง

แมนยูเปิดรังรอรับการมาเยือนของ เวสแฮม และไปเยือนวีแกน
ส่วนเชลซี ไม่รู้เพราะไม่ได้ติดตาม  กร๊าก

ไอ้หนูโด้ได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยม  แต่นักเตะยอดเยี่ยมถ้าไม่ได้แชมป์ มันก็เท่านั้นแล  เศร้า

ดีแล้วพี่ที่แพ้

จะได้ลุ้นมันๆ หน่อย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
นี่แหละ เวลาเชียร์ แมนยูฯ มันจะแบบนี้ กร๊าก
หงส์สี แพ้ แม่มตลอด เลยชิน ฮือๆ~

เตะยูฟ่า วันอังคารนี้รึเปล่า แมนยู-โรม่า  งง

ผลจากมีเกมส์ใหญ่กับบาร์ซ่าอาทิตยนี้ล่ะ
ทำให้ทีมอย่างแมนยู ลิเวอร์พูล ผลงานไม่เอาอ่าวในลีก
รู้ทั้งรู้ว่ายูฟ่าเขาล๊อคคู่ไว้แล้วก็ยังไปกังวลอีก  (อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คู่ชิงปีนี้แดงเดือดใช่ไหมครับ  กรี๊ดดดดด

แต่อย่าเป็นชิงที่สามนะ   อี๋~
คู่ชิงปีนี้แดงเดือดใช่ไหมครับ  กรี๊ดดดดด

แต่อย่าเป็นชิงที่สามนะ   อี๋~

ตอนนี้ 50-50
กลัวชิงที่สามเหมือนกัน
อีะ ที่สามร่วม กร๊าก

กร๊าก

ชิงที่สามมาล่ะฮากริบ
เอาวะ แต่ยังไงแม่งก็แดงเดือดครับ

หนักใจแทนหงส์เลยครับ
เชลซีไม่แพ้ใครในบ้านมาหลายปีแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เสมอ 2-2 ผมก็พอใจแล้ว  อืมมมมห์

ส่วนแมนยูเปิดรังต้อนรับบาร์เซโลนา
หลังจากที่ไปเสมอกันมา 0-0
คาดว่าคราวนี้คงเสมอกันอีก
เอาเป็นสกอร์ 1-1 แล้วกัน  (อิอิ)
ผมแฟนหงส์ไม่หนักใจอะไรเลยครับ
เพราะ หงส์คือหงส์ไม่ใช่หมาหรือเป็ด กร๊าก
ไม่มีความแน่นอนอะไรแฝงมาในชื่อลิเวอร์พูลอยู่แล้ว

ชนะ จะเฮกันสุด
ถ้า แพ้ นัดหน้าเชียร์ใหม่
 เจ๋ง

เริ่มอยากเป็นอย่างหงส์บ้าง

ผมแฟนหงส์ไม่หนักใจอะไรเลยครับ
เพราะ หงส์คือหงส์ไม่ใช่หมาหรือเป็ด กร๊าก
ไม่มีความแน่นอนอะไรแฝงมาในชื่อลิเวอร์พูลอยู่แล้ว

ชนะ จะเฮกันสุด
ถ้า แพ้ นัดหน้าเชียร์ใหม่
 เจ๋ง

นี่แหละแฟนหงส์ตัวจริงๆ
เพื่อนผมมันก็พูดอย่างนี้เหมือนกัน
เอ้า ก็ไม่เป็นล่ะครับ  ง่ะ
ที่ร้าน เพื่อนเป็นแฟนแมนยู นั่งลุ้นกันเมื่อวันก่อน

พอแพ้ ทำหน้าเหมือนเศร้าสุดชีวิต หมดอาลัยตายอยาก
ผมอยากรู้ว่า จะเซ็งไปทำไมครับ ของแบบนี้
แพ้มี ชนะก็มี เสมอก็มี ไม่นัดนี้ก็นัดหน้า

แปลกดี ผมก็เป็นแฟนแมนยูมาเป็นสิบปี เฉยๆ นะ
ถ้าชนะก็ดีใจ แพ้ก็เฉยๆ ขออย่างเดียวเล่นบอลให้สนุกก็พอ

หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 392