หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480846 ครั้ง)
ร้านลุงโก้อยู่แถวไหนครับ จะลากเพื่อนไปสังสรรค์บ้าง

อนุญาตโฆษณาเต็มที่ขอยักษ์แล้ว

ปลื้ม

S♥NE - Goguma
เราน่าจะไปดูบอลร้านลุงโก้กัน  ปลื้ม

ร้านอยู่แปดริ้วครับ ผมลงไว้ที่ห้องโชว์ของแล้ว
ผมชอบนะ มีเพื่อนดูบอลเยอะ มันถากถางกันมันสุดแล้ว
เรื่องเงินที่ได้ นั่นอีกประเด็น

มีเพื่อนเป็น 2 ฝูง
ฝูงนึงหงส์
อีกฝูงนึงผี

ใครแพ้นี่ ถากกันยันลูกโต
 (อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หงส์ ขึ้นนำ 1 - 0 จากเดิร์ก เค้า ไม่แน่ใจรายละเอียดเพราะเปิดทีวีทิ้งไว้ตัวอยู่หน้าคอม

ความรักอยู่ไหนน้าา....
หงส์ชนะให้ได้นะ  หมีโหด~ - เด็กผี

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สิงห์ตีเสมอไวๆนะจ๊ะ  หมีโหด~ - เด็กผีบ้า

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ริเซ่เทพมาก หมีโหด~ - เด็กผี

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ยกแรกของศึกฟุตบอลยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
ระหว่าง ลิเวอร์พูล ปะทะ เชลซี
ผล  เสมอ 1-1

ลิเวอร์พูลได้ประตูจาก เดิร์ก เค้าท์
และเชลซีได้ประตูจาก ริเซ่ สกัดบอลพลาดเข้าประตูตัวเอง

ริเซ่เทพมาก หมีโหด~ - เด็กผี

เอาไหม เอาไปคู่กะน้ำตาล  (อิอิ)

ลูกเหนือยอดหญ้า ทะลึ่งโหม่ง เศร้า
ฉะนั้นนัดหน้า ลงไปแก้ตัวเลย กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 เม.ย. 2008, 08:51 น. โดย โอ๋ ระจัน...ผ่านมา » บันทึกการเข้า

ผมยังกลัวว่าคืนนี้ น้องน้ำตาล จะทำโฉ่งฉ่างอยู่เลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แอบลุ้นหงส์ลึก ดันมาแทงเข้าประตูตัวเองได้  ชิ
หนึ่งเม็ดที่โดนจากบ้านตัวเอง น่ากลัวชิบ

ผมว่านัดหน้าก็เสมอแบบมีสกอร์ แล้วจุดโทษตัดสิน
เต็มที่คู่นี้ ห่างกันไม่เกิน 1 เม็ด (ทั้งสกอร์และราคา)

ปล. ผมไม่ได้ดู เหมือนเดิม เช้าเช็คเนทเอา ผีก็ไม่ดูล่ะ ดึกชิบ  ง่ะ
เจอกันอีกรอบวันชิงเลย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หงส์ยิงตั้ง2ลูก
นัดหน้าสบายแล้วว  (อิอิ)

กำลังโหลดข้อมูล .....
หงส์ยิงตั้ง2ลูก
นัดหน้าสบายแล้วว  (อิอิ)

เออเน๊อะ

คริคริ

เอ้ย!!
คืนนี้ ผี จะไปเยือน บาซ่า แล้ว
แฟน ผี มาโชว์พาวหน่อย
อย่า ปอด

// ผมว่า หลัง บาซ่า รั่ว
ผีมีเถียงแน่นอน

หลังบาซ่ารั่วจริงๆครับ กร๊าก

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 392