หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด หมีเล็กๆๆๆ  (อ่าน 16497 ครั้ง)
พรุ่งนี้วันเกิดหมีเล็กค่ะ
อายุก็แก่แล้วแต่ยังคิดว่าตัวเองเป็นหมีเล็ก

ขอให้มีความสุขมากๆ
โตมาสวยและเก่งเหมือนพี่สาว  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอให้อิ่มมีความสุขมากๆ  เกย์แอบ
สุขสันต์วันเกิดด้วยค่ะ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ทู ยู  ปลื้ม
สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
แฮปปี้ แฮปปี้ ริชชี่ ริชชี่ เฮ้ลตี้ เฮ้ลตี้ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สุขสันต์วันเกิดนะเออ
ขอให้เจอแต่สมหวัง
ขอให้หมีเล็กให้มีพลัง
ดูขึงขังแลบึกบึน

ลันล้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
บึกบึน  กร๊าก

สสวก. ค่ะ
สุขสันต์วันเกิดน้องอิ่ม   ครับ  ขอให้เป็นน้องหมีตลอดไป เหมือนความสุข

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีความสุขมากๆเด้อ
แล้วจะไปงานรับปริญญานะ ลันล้า

อรรับก่อนนะพี่โบว์  เกย์ออก

สสวก. ครับ  ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆ ค่ะ  กรี๊ดดดดด
เฮ้ย เกิด 7 เมษาเหมือนกันเลยครับ !!!
สุขสันต์วันเกิดหมีเล็กครับ สุขกาย สบายใจ
หน้า: [1] 2 3 4 5