หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป ประจำเดือนเมษายน  (อ่าน 281339 ครั้ง)
ของโอ้เอ้ คำว่า All Rice ดูเก๋มาก เจ๋ง แต่ฟอนต์มันแปลกๆ
เหมือนไม่เข้ากับภาพเท่าไหร่ ถ้าใช้ฟอนต์ที่ดูมนๆ นุ่มๆ
น่าจะดูน่ามองกว่า(มั้ง) ภาพสวยเก๋ แต่มันไม่ค่อยแพทเทิร์นเท่าไหร่
ลายเส้นมันไม่ได้ดูเหมือนเพิ่มๆขึ้น แต่แค่ดูเยอะ
ติชมคนแรกเลยนะโอ้เอ้ ผิดอย่าว่ากัน กร๊าก

ปล จานเดือนแจ่มมาก กรี๊ดดดดด

ถ่ายมานานแล้วครับ จากงานโลโม

ตอนนี้ยังไม่เจอ pattern เจ๋งๆ เลย ไว้จะมาส่งอีกทีนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ของพี่โอ้เอ้ กะของเอ เจ๋งค่ะ

ปล. ถุงข้าวน่าจะติดมาน้อยกว่านี้หน่อย  ไหว้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ด้วยคนๆค่ะ กรี๊ดดดดด
ถ่ายมาเพียบเลย กดอย่างเดียว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 22:02 น. โดย E-view » บันทึกการเข้า
ส่งด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 21:53 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ส่งด้วยนะครับ

ลันล้า อันนี้สวย น่าจะเอา texture ของ ผ้ามาเยอะกว่านี้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ด้วยคนๆค่ะ กรี๊ดดดดด
ถ่ายมาเพียบเลย กดอย่างเดียว

รูปนี้เท่ กรี๊ดดดดด
เหมือนข้างหลังด้านขวา มีคนมาเต้นแอโรบิคแด๊นซ์อยู่เลย
ไม่ค่อย เกี่ยวหรือเปล่า
จริงๆ ควรมีดอกไม้มากกว่านี้  หมีโหด~

เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปกดมาส่งใหม่ค่ะ

ฮือๆ~

ไม่อนุญาตครับ ไปกดมาเดี๋ยวนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เหลือบ เที่ยงคืนแล้วนะ เฮีย

เอือม เอือม เอือม กดมาเพิ่มให้แล้วค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2008, 00:06 น. โดย seacrazy » บันทึกการเข้า

รูปนี้เท่ กรี๊ดดดดด
เหมือนข้างหลังด้านขวา มีคนมาเต้นแอโรบิคแด๊นซ์อยู่เลย

อ๋อ ที่วูบๆ นั่นผีน่ะ

งบน้อย
ง่ะ แล้วไป คิดว่าคนเต้นแอโรบิก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ่ายรูปผีด้วยแสงอย่างนี้ได้ เก่งมากครับ

ชอบแสงบนผนังบล๊อกระบายอากาศ
ดูแล้วนุ่มนวลเลยทีเดียว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ไอ้มืดหมี พอได้ไหมคะ?

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 50