หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป ประจำเดือนเมษายน  (อ่าน 281330 ครั้ง)
น่ารักอะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

'ของฝาก'

มีคนไปเมืองจีนแล้วซื้อมาฝาก
ชอบมาก

เห็นภาพนี้ ก็คุ้นๆตา
เดินไปเดินมาในบ้านก็เลยเจอ
เอ๋า เราก็มีนี่หว่า
กลับไปไทย จะเอาไปฝากเฟิร์นนะ

ของฝาก2
ดูรูปพี่เอแล้วเมา ไม่ล่ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ชื่อภาพ: ทุ่งดอกไม้

เป็นภาพดอกไม้ที่เค้าใช้ตกแต่งสถานที่รอบพระเมรุที่ท้องสนามหลวงค่ะ
ดอกไม้แถวนี้สวยๆมาก มีหลากหลายชนิดเลยถ่ายมาเป็นแพทเทิร์นซะเลย
ส่วนนี้ถูกกั้นรั้วไว้ห้ามคนเข้า ทำให้รอดจากการทำลายของคนทุกรูปแบบ  ยิ้มน่ารัก

วิชามตามสะดวก  ไหว้

ต้องเน้นด้านตรง
เลือกเอาสักลายนึง
เน้นดอกชัดๆ มันจะดูเป็นแพทเทิร์นมากกว่า ดูเยอะเฉยๆค่ะหนูแอน
ถ่ายมาซ่อมนะ สู้ๆ
ถ่ายซ่อมไม่ได้แล้วพี่ปุก  ฮือๆๆ
เค้าคงแจกดอกไม้ชาวบ้านไปหมดแล้วค่ะ

คือแอนอยากถ่ายออกมาให้เหมือนธงที่มีเส้นแนวทแยงอะ
ดอกแบบเดียวจะสวยกว่าใช่มั้ยคะพี่ปุก โอกาสหน้าลองดูดีกว่า  หยี

ไหว้

เห็นภาพนี้ ก็คุ้นๆตา
เดินไปเดินมาในบ้านก็เลยเจอ
เอ๋า เราก็มีนี่หว่า
กลับไปไทย จะเอาไปฝากเฟิร์นนะ

ของฝาก2

ว้าววว วี๊ดวิี้ว  กรี๊ดดดดด หยี
เหมือนกันจริงด้วย กร๊าก

อย่างไงก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะพี่ปุก  ไหว้  กรี๊ดดดดด  จ๊วบ

ส่งครับๆ น้องดำ

ชื่อภาพ : ถั่วฝักสั้น

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อืม สั้น

ขอบคุณจานเฟรินที่วิชามครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
คมคายมากๆ อ่านแล้วได้คิดอะไรอีกเยอะเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นตุเป็นตะอะไรก๊าน  โวย

น้องกันย์นี่ ถ่ายรูปเก่งนะ เหมือนเพิ่งมาเล่นกัน แต่ถ่ายภาพสวยดี  เจ๋ง
และแล้วก็ได้สาระคืนมา  ฮือๆ~

ได้มาแต่เสียใจ ใช่มะ แม่คมคาย  กร๊าก
หน้า: 1 ... 42 43 44 45 46 47 48 [49] 50