หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 50

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูป ประจำเดือนเมษายน  (อ่าน 281302 ครั้ง)
อ๋อ เข้าใจแล้ว
ขนมที่พี่แอนกับพี่จอยบอก มันชื่อว่า ขนมหน้านวล

ส่วนอันที่ผมบอก เขาเรียกว่า ข้าวเหนียวหน้านวล แต่แถวบ้านก็เรียกแต่หน้านวล  (เหงื่อแตกพลั่ก)

มันเป็นแพทเทิร์นนะ ความสมมาตรของถั่วทั้งสองด้าน

เยี่ยมยอดจริงๆ

ตรงข้าวเหนียวที่เรียงกันอัดแน่น
นั่นก็แพทเทิร์นนะ  กรี๊ดดดดด
แต่ตูว่าน่าอร่อยนะ  :หิว:
เพราะมีถั่วดำชิมิล่า  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
 กร๊าก

กรี๊ดดดดด โอ้ว เจ้าชายจากเพชรบุรีกับพี่จอยมาให้ความกระจ่างละ ขอบคุณทั้งสองคนค่า

เพราะมีถั่วดำชิมิล่า  ฮี่ๆ

เดี๋ยวจัดให้โตนซักถ้วย
กระทิกะลังข้นเลย

ดีไหมจั๊ว  โวย
 อืมมมมห์ ส่งแม้วไปหลบภัยที่หาดใหญ่อยู่ค่ะ  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
อืมมมมมมมมมมม อัดกินถั่วดำที่หาดใหญ่ ท่ามกลางเกลียวคลื่น  เกย์ออก
ปล่อยแม้วไว้สักคนเถอะค่ะ หาอย่างนี้อีกไม่ได้แล้ว  ฮือๆ~ ฮือๆ~

กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อืมมมมมมมมมมม อัดกินถั่วดำที่หาดใหญ่ ท่ามกลางเกลียวคลื่น  เกย์ออก
หาดใหญ่ไม่มีทะเลนะครับ ฮิ้ววว

ส่งมาร่วมสนุกย้อนหลังอีกที
เอามาจากวัดท่าคอยจ้ะ

ชื่อชุด "ครัวเพล" จ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด อูย เขียวได้ใจ
มีภาพแนวๆนี้อยู่เหมือนกันค่ะ แต่เป็นแพทเทิร์นผลไม้ล่ะ

ปล. เกลียดแตงกว่า  ฮือๆ~

อ้าว น้องเหนียวหน้านวล กลายเป็นแพทเทิร์นไปเสียแล้ว  ปลื้ม
ขอบคุณอาจารย์บิ๊กที่ติชม  อืมมมมห์

หยึย เห็นภาพแตงกวาเยอะ ๆ แล้วขนลุก  อี๋~

เพิ่งเจอรูปมาครับ แหมถ่ายมานานแล้ว ลืมส่ง ฮือๆ~

พบกับตีมคนเกรียนๆอีกแล้วครับ

ชื่อ : คู่ขาชาวเกรียนย์

คนที่ 3 กะคนที่ 5 ปลายเท้าิจิกพื้นมาก เกย์ออก
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40 41 42 43 ... 50