หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: นิทรรศการวิทยานิพนธ์คณะสถาปัตย์  (อ่าน 5920 ครั้ง)
ขอเชิญชมงานนิทรรศการศิลปนิพนธ์
์คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ม.ศิลปากร
ระหว่างวันที่ 3-10 เมษายน
ณ balcony ชั้น 3 เซ็นทรัลเวิลด์

โปสเตอร์ประชาสัมพันธ์ตามนี้ค่ะ ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2008, 11:24 น. โดย Longtime » บันทึกการเข้า

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
โห้ว
สถาบันเรานี่หะรูหะราใหญ่แล้ว  เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ต้องเป็นวิทยานิพนธ์ไม่ใช่เหรอจ๊ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ต้องเป็นวิทยานิพนธ์ไม่ใช่เหรอจ๊ะ

เกย์ออก/  วิทยานิพนธ์ครับ

ป.ล. น้องๆ ไฮโซมากๆ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ปีผมจัดที่หอศิลป์ท้องพระโรง ปีนี้ไปเซนทรัลเวิร์ลเลยแฮะ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ก่อนหน้านั้นจัดที่ม.ไปแล้วรอบนึงค่ะ
วันไหนจำไม่ได้ รู้แต่ว่าไม่ได้ไป....
แล้วก็มาจัดเพิ่มที่เซนทรัลเวิลด์อีกที

วันนี้กิ๊กคงไปเดินค่ะ แต่ดันลืมเอากล้องมา  ง่ะ

ท่องเที่ยวเป็นงานหลัก ถ่ายรูปเป็นงานรอง
วาดรูปเป็นงานอดิเรก ขายยาเป็นงานประจำ
เย้ย เพิ่งเห็น
นี่แสดงว่าเริ่มมีงานแล้วสิ

เดี๋ยวไปเดินดูดีกว่า เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮี่... เมื่อวานไปเดินดูตอนเย็น ราวๆ ห้าโมงเย็น
ไม่มีคนดูเลย แต่ยังดีที่เจอเพื่อนคนนึงแบบบังเอิญ

อ่อ เหมือนเค้าเอางานมาตั้งให้ดูบางส่วนนะคะ
ไม่ใช่ทั้งหมด มีทั้งของถาปัตไทยและถาปัด(เฉยๆ)

ปล.ไม่มีรูป เพราะไม่ได้เอากล้องไป..
แต่ยังดีที่ได้สูจิบัตรฟรีมาหนึ่งเล่ม
ซึ่งเค้าขายเล่มละ 100 บาทนะเจ้าคะ

หน้า: [1]