หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าF0nt.comไม่ได้  (อ่าน 6728 ครั้ง)
จะLoad font ไปลงเครื่อง แต่ดันเข้าไม่ได้ เข้าf0nt.comแล้วไปเข้าเว็บอื่นแทน

....  งง เกี่ยวอะไรกับ วันโกหกหรือเปล่า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผมนึกว่าพิมพ์ URL ผิด   กร๊าก

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
หมอแมวเนียนมากครับ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตลกอุปกรณ์ ยกให้หมอแมวครับ  เจ๋ง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ไปดูหน้าแรกเป็นงั้นจริงๆนะ ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไปดูหน้าแรกเป็นงั้นจริงๆนะ ไอ้มืดหมี
เนียนก็ตรงชื่อกระจู๋นั่นแหละครับ นึกว่ามีปัญหาเข้าเว็บไม่ได้จริงๆ กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 กร๊าก กร๊าก ไปดูมาแล้ว ฮาจริงๆ ฟร้วย.คอม กร๊าก กร๊าก

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
วันนี้อะไรก็ไม่เชื่อครับหมอ  หน้ามึน

อย่า อยู่ อย่าง อยาก
ตูก็หลงเข้ามาเลี่ยมหน้าดู

นึกว่ามีปัญหาจริงๆ

แต่เข้ามาโพสต์ได้ไง 

กะลังจะเข้ามาเสล่อ แล้วเชียว กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เออผมว่าจะถาม  ทำไมต้อง ฟร้วย ละ

อารมณ์คนง่วงๆ ตอนหกโมงเช้า คิดได้แค่ฟร้วยก็ยากแล้วครับ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อารมณ์คนง่วงๆ ตอนหกโมงเช้า คิดได้แค่ฟร้วยก็ยากแล้วครับ ฮือๆ~

งั้น เสนอ เฟริน  ฮี่...

ช่างมีอารมณ์ขัน  กร๊าก  โลกร้อน..แต่เย็นใจก็พอทน..เนอะ  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เม.ย. 2008, 01:58 น. โดย buabuabua » บันทึกการเข้า
ฟร้อย.คอม  ง่ะ

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
เออผมว่าจะถาม  ทำไมต้อง ฟร้วย ละ
กำลังจะถาม...
ด้วยคนค่ะ  \ลันล้า/
หน้า: [1] 2