หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือนเมษายน 2551  (อ่าน 35367 ครั้ง)
หน้าร้อนหรือฤดูร้อน ผมจะนึกถึงกิจกรรมคลายร้อนครับ เรามากระโดดน้ำคลองเล่นคลายร้อนกันดีกว่า  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 กรี๊ดดดดด ชอบงานพิมงี้แฮะ
ขยันว่ะ เราขี้เกียจลงๆ  ฮือๆ~

ของพี่โมโม่จังน่ารัก
วาดสาวๆในชุดว่ายน้ำยากอะ  ฮือๆ~

ของพี่เกดก็น่ารัก  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย

เท่ดีออกเกด  กรี๊ดดดดด

วาดสาวๆในชุดว่ายน้ำยากอะ  ฮือๆ~

จริงเหรอ + ซะเลย จุ๊บๆ

ผู้หญิงในรูปกำลังเดินผ่านทุ่งท่ามกลางแสงแดดร้อนระอุ มีนกยักษ์บินอยู่ไกลๆเพื่อไปซื้อไอติมค่ะ (ใช้จินตนาการสูงมาก หมีโหด~)

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
 เกย์ออก งานพี่เกดในมือนั่นสายไหม หรือ พัดค่ะ
น่ารักดีออก อย่าถล่มตัว  ชิ

แวบแรกแบบ สายไหมแน่ๆ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
ผิดนะ พัดต่างหาก  ชิ (แต่ตอนแรกจะเปลี่ยนเป็นวาดไอติมแต่คิดอีกทีถือพัดไปเลยละกัน แล้วค่อยให้มันเดินไปซื้อไอติมเอา)

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ชอบของพี่เกดมากๆ สีสวย ได้อารมณ์ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ลันล้า  ดีใจๆ อิอิ

ชอบของพี่เกด เห็นแล้วรู้เลยว่าร้อน  กร๊าก
 อืมมมมห์

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
มาประลองด้วย

ทำเองจ๊ะ ใช้ Illustrator กับ Photoshop ลงสี ใช้เมาส์หนู

อยากไปทะเล~~~~ หมีโหด~

ชอบๆ ชอบรูปที่วาด แต่เอามาแปะสผมกันแล้วแปลกๆ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

แต่ละคน วาดการ์ตูนเก่งจังนิ จ๋อยๆเลย แต่คนเราไม่มีจะต้องอายกันขอส่งงานบ้าง  ไอ้มืดหมี

ของเกดน่ารักนะ  ลันล้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ต้องไปซุ่มทำบ้างแล้ว  อืมมมมห์

จองที่ไว้ชม .. แต่ถ้าคิดออกจะขอเล่นด้วยคนนะคะ..

(เห็นผลงานสวยๆ ชื่นชมแล้วก็มึนตึ้บ)

เผามาเลย ร้อนจริงๆ  กร๊าก
น่าเล่น น่าเล่น  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ทำงานแบบนี้ไม่เป็นครับ ไม่มีหัวทางด้านนี้  ฮือๆ~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ๊ะ พอดีเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6