หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครมือกีตาร์มาร่วมวงทำเพลงคร  (อ่าน 18297 ครั้ง)
รับสมัครมือกีตาร์ ที่ชอบเล่นแนว ป๊อปร็อค บริทป๊อป เช่น  U2 Moderndog  Coldplay Scrubb Athlete เพื่อมาร่วมทำเพลงด้วยกัน
เพื่อมาร่วมทำเพลงด้วยกัน เข้าไปฟังตัวอย่างเพลงได้ที่ www.myspace.com/detailsdetails
ไม่จำเป็นต้องเก่งระดับเทพ เราอยากได้คนที่นิสัยดี คุยง่าย รับผิดชอบ และมีความชอบด้านแนวเพลงที่ตรงกัน
ติดต่อ 089 146 4735
 เจ๋ง

รับมือพิณมั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หล่อแฮะ รอดูหมีโหดมาตอบ

กาก
บอกไว้แล้วว

ว่าสักพักต้องมีห้องดนตรีขึ้นมาแน่ ๆ  เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
รับสมัครมือกลองมั้ยครับ กรี๊ดดดดด

บอกไว้แล้วว

ว่าสักพักต้องมีห้องดนตรีขึ้นมาแน่ ๆ  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก
 กรี๊ดดดดด

เพลงเพราะดีค่ะ ขอให้หามือกีต้าร์ได้โดยไว  เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2008, 22:19 น. โดย เกดลดา » บันทึกการเข้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กรี๊ดดดดด

เพลงเพราะดีค่ะ ขอให้หามือกีต้าร์ได้โดยไว  เจ๋ง

ขอบคุณมากนะครับ  กรี๊ดดดดด
ชอบโลโก้วงมากครับ กรี๊ดดดดด
ชอบโลโก้วงมากครับ กรี๊ดดดดด

เพื่อน(ที่อยู่อีกวง) ออกแบบให้น่ะครับ ยิ้มน่ารัก
คอรัสสักคนไหม?

กร๊าก

อันบัน ♥
ไม่สนมือไวโอลินบ้างหรอคะ   ฮี่...

เอาผมเป็นนายแบบขึ้นปกเทปไหม

กาก
มีคนให้ความร่วมมือเพียบเลย ฮ่าๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
มีทุกอย่างยกเว้นมือกีต้าร์ที่กำลังหา  กร๊าก

อันบัน ♥
ผมเคยเล่นแต่พิณ

พอรับได้มั้ยครับ งง

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
หน้า: [1] 2 3 4