หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: กฎของการผ่าศพ!!  (อ่าน 18256 ครั้ง)
 กร๊าก หมอแมวเจ๋ง
ดีแฮะ นานาไม่ชอบไป รพ เลย  ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมเคยหัวแตกศอกแตก2ทีพร้อมกัน  ต้องเย็บ ตอนนั้นม.2 อาจารณ์ประจำห้องพยาบาลบอกว่าต้องเย็บ ไม่เย็บเลือดคงไม่หยุด
ไปถึงอนามัยเพราะใกล้สุดจากโรงเรียน ปรากฎว่าต้องเย็บสดครับ (สงสัยไม่เปลืองยาชา แต่เลือดไหลตลอดนะครับ)

ผมถามว่า เจ็บไหม(เพราะเข้าใจว่างกยาชา) หมอตอบว่า "เจ็บสิ ดูเอา" แล้วก็เอาเข็มตะขอเล่มเท่าควายมาให้ดู
แค่นั้นแหละครับผมทำใจได้เลย มันเจ็บแบบตึงๆดึงๆอะครับ ล่อไปซักจุดล่ะ 20เข็ม ถี่เลย

ไม่โกหกแหละดีแล้วครับ เจ็บน่ะทนได้  ฮิ้ววว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

เล่มเท่าความที่ว่า ประมาณไหนในนี้ครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่าว เล่มเล็กสุดแล้วเหรอนั้น  ไอ้มืดหมี
เบอร์ 16 -15 มั้งครับ  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
เสียวสยองทุกสองนาที (เหงื่อแตกพลั่ก)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยังสงสัยอยู่ว่าเบอร์1ใช้เย็บอะไร  กร๊าก เพราะใหญ่สุดที่ใช้น่าจะแถวๆเบอร์7-8 เย็บแผลคลอดลูก กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เบอร์1 เอาไว้ โชว์ให้คนไข้ดูตอนถามว่า เจ็บไหมครับ มั้ง  หมีโหด~
ปลงกันเลยทีเดียว....

เฮ้ย!?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เข็มน่ากลัวมากครับหมอ เหวอ

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
เบอร์หนึ่งนี่เอาไว้เย็บเวลาตัวขาดออกจากกันรึเปล่าครับหมอ  โวย

เบอร์ 1/0 นี่ เอาไว้เย็บอาร์โนลด์แน่ๆเลย เฮ้ย!?

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

อู๊ยยยย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เน็ตเน่า..
ไม่เห็นรูป ฮือๆ~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

อู๊ยยยย  กรี๊ดดดดด

รายนี้ชอบแฮะ  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เห็นเข็มแล้วใจละลาย  ฮือๆ~

นองพื้นไป...ด้วยความกลัว
หน้า: 1 2 3 [4]