หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: กฎของการผ่าศพ!!  (อ่าน 18253 ครั้ง)
อันนี้เป็น FW mail จากเพื่อนที่เรียนหมอครับ

ไม่รู้ว่าเรื่องจริงหรือเรืื่องล้อเล่น งง

นายแพทย์ท่านหนึ่งกำลังสอนนักศึกษาเกี่ยวกับการผ่าศพ
ทั้งอาจารย์และนักเรียนกำลังยืนล้อมโต๊ะที่มีอาจารย์ใหญ่นอนอยู่
นายแพทย์พูดว่า “สิ่งที่ทุกคนต้องมีในการผ่าศพมีอยู่สองอย่างคือ 1. คุณต้องมีความกล้า”

ว่าแล้วนายแพทย์ก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในก้นศพแล้วก็เอามาเลีย
แล้วก็สั่งให้นักศึกษาทำตาม
นักเรียนต่างมองหน้ากัน
แต่แล้วในที่สุดก็ยอมทำตาม
เอานิ้วแหย่เข้าไปในก้นศพแล้ว
เลียด้วยความพะอืดพะอม
................................................................................
....................

นายแพทย์ พูด “เอาละผมเห็นแล้วว่าทุกคนมีความกล้า ต่อไปคือข้อ 2
พวกคุณต้องมีความช่างสังเกต เมื่อกี้ผมเอานิ้วชี้แหย่เข้าไป แต่ผมเลียนิ้วกลางนะ“

................................................................................

........ทำไปได้ ง่ะ

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
น่าจะไปใส่ไว้ในนี้นะคะ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,972.0.html

ขอยืนยัน

ละโว้ ค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 เหวอ เหวอ เหวอ

ครับ ฮือๆ~ ขอบคุณที่ชี้แนะ

ละโว้จริงๆ

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...

กร๊าก

พยายามต่อไป  เกย์ออก

จริงๆไปวางไว้  ไปเจอมา เห็นว่าตลกดี

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,4192.0.html

ก็ได้นะเนี่ย (ถ้าไม่ละโว้หน่ะนะ  กร๊าก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2008, 03:41 น. โดย Sorisori*EV » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
keep walking... เด็ดเดี่ยวที่จะดับเดี่ยว เอ้ย โดดเด่น ค่ะ   ฮิ้ววว

หมดความมั่นใจนิดหน่อยครับ ฮือๆ~

แต่ไม่เป็นไร ต่อไปจะแก้ไข ลันล้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2008, 04:18 น. โดย =[-L-]= » บันทึกการเข้า

ผมว่า อย่าทักกันอีกเลยครับ เรื่องละโว้เนี่ย

เราทักแล้วรู้สึกว่า ข้าเหนือกว่าที่ข้าเคยอ่านมาก่อน แต่อีกฝ่ายนึงคือ

เค้าอุตสาห์มีน้ำใจนะครับ เสียน้ำใจกันไปหลายคนเลย

บางคนไม่คิดอะไรก็ไม่คิด อย่างผมก็ไม่คิดอะไร

แต่ก็อย่างเงียะอ่ะครับ บางคนเค้าก็จะเสียความรู้สึกไปเลย

ผมว่าดีออกที่มีอะไรให้อ่านบนเว็บฟอนต์เยอะๆ ละโว้หรือเปล่าก็อย่าไปใส่ใจมันเลย

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
จริงๆ ตูว่ามันเป็นเรื่องสนุกนะ ไม่เคยกันมั่งเหรอเวลาคุยกับเพื่อนแล้วถากถางกัน

คือคนที่ไปๆ มาๆ อยู่ในนี้สักพัก แล้วเห็นพฤติกรรมแบบนี้ก็น่าจะรู้อยู่แล้ว
ไม่อยากให้ไปซีเรียสกับเรื่องนี้นะ อย่างนึงคือคนส่วนใหญ่ในนี้ก็เป็นมนุษย์ออนไลน์
เลยได้รับข้อมูลพวกนี้เยอะอยู่แล้ว ก็ไม่แปลกอะไร

อย่าไปซีเรียสเล๊ย ลุงอ๋าแกจะเลขสี่แล้วโดนล้อว่าอายุเยอะยังไม่น้อยใจเลย
พี่โอ๋เพิ่งลูกหนึ่งแต่ผมบางแล้ว ยังล้อตัวเองหน้าตาเฉย

เอาเป็นว่าขำๆ น่า หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
จริงๆ ตูว่ามันเป็นเรื่องสนุกนะ ไม่เคยกันมั่งเหรอเวลาคุยกับเพื่อนแล้วถากถางกัน

คือคนที่ไปๆ มาๆ อยู่ในนี้สักพัก แล้วเห็นพฤติกรรมแบบนี้ก็น่าจะรู้อยู่แล้ว
ไม่อยากให้ไปซีเรียสกับเรื่องนี้นะ อย่างนึงคือคนส่วนใหญ่ในนี้ก็เป็นมนุษย์ออนไลน์
เลยได้รับข้อมูลพวกนี้เยอะอยู่แล้ว ก็ไม่แปลกอะไร

อย่าไปซีเรียสเล๊ย ลุงอ๋าแกจะเลขสี่แล้วโดนล้อว่าอายุเยอะยังไม่น้อยใจเลย
พี่โอ๋เพิ่งลูกหนึ่งแต่ผมบางแล้ว ยังล้อตัวเองหน้าตาเฉย

เอาเป็นว่าขำๆ น่า หมีโหด~

หมีโหด~/

ปล.แนะนำคนตั้งว่า ลองคุ้ยดูก่อนว่าที่จะโพสต์นั้น พอที่จะต่อจากกระจู๋เดิมๆก่อนได้มั้ย หรือว่ามันมีหัวข้อเดียวหรือเกี่ยวข้องกันอยู่แล้ว  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขำๆน่ะครับ ละโว้ก็ไม่เห็นเป็นไรเลย ไม่เครียด กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ไม่เครียดครับ
เอาเรื่องFWมาเสี่ยงกันว่าละดว้หรือไม่ สนุกดีออก
ไม่ละโว้หรอกครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 กร๊าก  กร๊าก  โอ้ย ตลกอุปกรณ์ ครบเครื่องมากครับหมอ

ปะ ไปเตะบอลกันครับ เสาร์ที่จะถึงนี้  เกย์ออก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แอบอ้าง
14.
ขำขำ
ถ้าไปเจอข่าวอะไรหรือมุกอะไรจ๊าบๆ แล้วเอามาโพสต์ประกาศ
คุณอาจเจอกรณีที่มีคนมาตอบว่า
"เคยอ่านแล้ว ขอบคุณครับ  เกย์แอบ"
ใครเจอแบบนี้จงพยายามฆ่าตัวตายหลายๆ หนแล้วจะแก้เขินได้
(ทั้งนี้ จะตั้งจู๋ไรลองกดคุ้ยกระจู๋ดูก่อนนะ)

กินรอบวง
หน้า: [1] 2 3 4