หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด'๕๒ กลับมาแล้วค่ะ  (อ่าน 68268 ครั้ง)
กลับมาแล้วค่า กับละครถาปัดปีนี้

ละครปีนี้ ปีเบลล์เป็นเฮดค่ะ  ฮี่ๆ

ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะคะ

ถาปัดการละคอน52 ยื่นข้อเสนอ ...

" The Godfather Returns"
คืนมืด โคมสว่าง ไอน้ำดำ เขม่าขาว

แผ่อิทธิพลทั่วกันวันที่ 8-10 และ 15-17 พฤษภาคม 2552
เวลา 18.00 น. วันเสาร์ - อาทิตย์ เพิ่มรอบ 13.30 น.
ณ หอประชุมใหญ่ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เริ่มขายบัตรวันที่ 1 เมษายน พ.ศ.2552
บัตรราคา 160 200 และ 240 บาท
ซื้อบัตรได้ที่ ซุ้มขายบัตรหน้าประตูโรงอาหาร
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
จันทร์ - ศุกร์ 9.00-20.00 น. เสาร์ 9.00 - 18.00 น
หยุดทุกวันอาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมและสำรองบัตร
โทร. 080 589 9337 :  คอร์เนตติโอ้
www.archgodfather.com 

ปล. เว็บยังไม่เสร็จค่ะ
แต่รีบคาบข่าวมาบอก เดี๋ยวซื้อตั๋วไม่ทัน แหยะ

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ประชาสัมพันธ์ค่ะ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2009, 01:46 น. โดย เบลล์ » บันทึกการเข้า

อยากดูมานานมากแล้วละครถาปัดจุฬา  กรี๊ดดดดด

แต่ไม่ได้อยู่กรุงเทพ  ชิ

/ กะว่าคงต้องมีซักครั้งในชีวิต

เสียงลือเสียงเล่าอ้างว่าสนุก อยากไปดูจัง

แต่ว่านะ จุฬาอยู่ตรงไหนตูยังไม่เคยเหยียบย่างเลย (จริงๆ หมีโหด~)

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สนุกจริงๆนะคะ ไม่ได้ดูแล้วจะเสียดาย อิอิอิ

จุฬาอยู่ระหว่าง สามย่านกับสยาม ค่ะ

รถไฟใต้ดินสถานีสามย่าน-BTS สถานีสยาม หรือ สนามกีฬา ก็ได้ค่ะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อยากไปดูเหมือนกันครับ เอาไว้ถ้าน้องเบล แสดง เดี๋ยวพี่จะตามไปเชียร์ถึงขอบสนามเลยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าสยามนี่รู้จัก แต่สามย่านนี่ ตรงไหน ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
สามยานไม่รู้จักเหรอ  สามยาน อ่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาแล้วๆ น้องเบล จ๋า
พี่ฝากจองบัตร 2 ใบเหมือนเดิมได้มั้ยคร้าบ  กรี๊ดดดดด
ปีนี้แหวกแนวจากที่เคยดูเลย
รอดูๆ

ปล.ไม่มีแจกบัตรฟรี
ให้กับคนที่ทำงานในคณะมั่งหรอค้ะ
จะได้เกาะแม่ไปดู
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
อยากไปดูเหมือนกันครับ เอาไว้ถ้าน้องเบล แสดง เดี๋ยวพี่จะตามไปเชียร์ถึงขอบสนามเลยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

งั้นพี่จักรีคงไม่มีวันได้ไปดูแล้วล่ะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ เบลล์ไม่เคยคิดจะไปแสดงเลยล่ะ ขี้อาย คริคริ

ถ้าสยามนี่รู้จัก แต่สามย่านนี่ ตรงไหน ฮือๆ~

เอ่ออออ สามย่าน ก็ อยู่เยื้องๆกับวัดหัวลำโพง พอรู้จักมั้ยอะคะ  งง

มาแล้วๆ น้องเบล จ๋า
พี่ฝากจองบัตร 2 ใบเหมือนเดิมได้มั้ยคร้าบ  กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวเบลล์เข้าคณะแล้วจะโทรถามวัน เวลาที่พี่สักสะดวกอีกทีละกันเนอะ (ใช้เบอร์เดิมอยู่ป่ะคะ)

ปีนี้แหวกแนวจากที่เคยดูเลย
รอดูๆ

ปล.ไม่มีแจกบัตรฟรี
ให้กับคนที่ทำงานในคณะมั่งหรอค้ะ
จะได้เกาะแม่ไปดู
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปีนี้แหวกแนวจริงๆแหละค่ะ ยังไม่รู้ว่าเรื่องราวจะประมาณไหนเพราะเบลล์ไม่ได้เข้าออฟฟิศละครเลย มัวแต่ทำงานส่งอาจารย์ อี๋~

บัตรฟรี ไม่แน่ใจนะ น่าจะมีมั้งคะ แต่ไม่รู้แฮะ ถ้ามี เค้าก็คงจัดให้ทุกปีนะ  งง

มาอัพเดตข่าวซักนิดนะคะ

http://arch-armour.hi5.com/

ฮิ5 ของละคร มีเพลงโปรโมต กับรูปโปรโมตด้วยนะคะ

สวยๆ หล่อๆ ทั้งน๊าน

ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

หล่อจริง  สวยจัง  (แจ๋ว แจ๋ว)
 กรี๊ดดดดด อยากดูแล้ว
 กรี๊ดดดดด

ฮือๆ~ อดดู เปิดเทอม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 16