หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด'๕๒ กลับมาแล้วค่ะ  (อ่าน 68254 ครั้ง)
นั่นสิ บัตรนะ จะฮาได้ยังไง ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่ บัตรนะ ไม่ใช่จักรี จะได้ฮาขี้แตก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บัตรจริงมาแล้วค่ะ

เพิ่งไปรับมาวันนี้ แต่ทว่า เกิดปัญหานิดหน่อย คือว่า

บัตรใบที่เบลล์ไปซื้อเพิ่มของป้าหน่อยอะค่ะ ทางคนขายตั๋วเค้าหาบัตรจริงไม่เจอ (เหมือนกับว่ามีการขายทับที่เรา)
เค้าเลยให้มาที่ใหม่ดีกว่าเดิมเป็นที่นั่งโซนอาจารย์ อยู่ข้างหน้าครอบครัวเบลล์

เลยจะมาถามว่า จะเป็นอะไรมั้ยคะถ้าต้องมีใครคนนึงต้องแยกมานั่งหน้าคนเดียวอะค่ะ
แต่ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรนะคะ เดี๋ยวเบลล์ย้ายที่มานั่งหน้า แล้วคนในกลุ่มฟอนต์ก็กระดึ๊บเลื่อนลงมาหนึ่งที่มานั่งรวมกับแถวป๊าม๊าเบลล์

งงแน่เลย เอาผังที่นั่งมาให้ดูประกอบค่ะ

(เหงื่อแตกพลั่ก) ทำไงดีคะ  ฮือๆ~

ไม่น่ามีปัญหานะน้องเบลล์
แค่นี้ก็ขอบคุณมากๆแล้ว

เดี๋ยวโอน้อยออกกันเอาก็ได้ เกย์ออก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
โอ๊เคค่า~  ลันล้า

ไว้เจอกันหน้างานนะคะ

ปล.ป้าหน่อยอย่าลืมมาดูนะคะ  ฮี่ๆ

ต้องมีใครสักคนนึงนี่แหละครับที่โดนบีบไปนั่งข้างหน้า
แหะ แหะ ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ๊เคค่า~  ลันล้า

ไว้เจอกันหน้างานนะคะ

ปล.ป้าหน่อยอย่าลืมมาดูนะคะ  ฮี่ๆ

ไอ้มืดหมี นึกว่าลืมไปแล้วนะเนี่ย
ขอโปรโมตอีกหน่อยนะคะ

หนังสือเรือนไทย ฉบับประจำปี ๒๕๕๑ ค่ะ

ฉบับนี้เบลล์ร่วมลงคอลัมน์ด้วย

หะหะหะ

หลังจากทอผ้าเรียบร้อยแล้ว งานต่อมา คือ หนังสือเรือนไทย

ซึ่งปกติหน้าที่รับผิดชอบทำหนังสือเรือนไทยจะเป็นปีสอง ปีนี้เบลล์เลยมีโอกาสแจมกะเค้าหน่อย

ทำคอลัมน์ DIY Paper Craft ตีมโลกร้อน

ออกมาเป็นเจ้าตัวนี้ แต่นแตนแต๊น...

แบบคลี่ อยู่ในเล่มนะคะ รออุดหนุนได้หน้างานละครถาปัดค่ะ  ฮี่ๆ

http://www.youtube.com/v/3CUYXCWX1Zo

หนึ่งปีมีครั้งเดียว ขายหน้างานละครถาปัดค่ะ เบลล์จะไปยืนช่วยขายของอยู่หน้างานนะคะ

นอกจากหนังสือเรือนไทยแล้ว ปีนี้มีขายกางเกงเล ที่สามารถปรับให้เป็นโจงกระเบนได้ด้วยนะคะ

มีขายเสื้อยืด ย่าม สมุดเปล่า ถุงผ้าใส่แบบ ฯลฯ

รอพี่ๆ น้องๆ มาอุดหนุนนะคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

จองเล่มนึงด่วน 
ฝากซื้อได้ไหม คงไม่ได้ไป  อ๊ากกกกก

ปล. มีเพนกวินนี่อยู่ข้างในใช่มั้ย ถ้าเข้าใจถูก  งง

there are no regrets in life, just lessons . .
ฝากซื้อ น่าจะได้ แล้วเราจะเจอแกเมื่อไหร่ล่ะยะ เกย์แอบ

เข้าใจถูกแล้ว ว่ามีเพนกินอยู่ข้างใน ฮุฮิ กรี๊ดดดดด

เพนกวินน่ารัก กรี๊ดดดดด
ถ้าวันนั้นมีตังค์ (และของยังเหลือ) จะอุดหนุนนะจ๊ะน้องเบลล์

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
จะรอนะคะ พี่แนน เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

เอาเพลงละครมาฝากค่ะ

http://www.arch-armour.com/PROMOTE_SONG/arch_armour.mp3

ส่วนข้างล่าง เป็นเบื้องหลังการทำงานละครนะคะ

http://www.iam.in.th/intro.php?ch=4

เดี๋ยวเจอกัน เจอกั๊นนนน โวย

ขอโปรโมตอีกหน่อยนะคะ

หนังสือเรือนไทย ฉบับประจำปี ๒๕๕๑ ค่ะ

ฉบับนี้เบลล์ร่วมลงคอลัมน์ด้วย

นัทรับจ็อบถ่ายขึ้นปกเรอะ  งง

ปล. แล้วจะไปอุดหนุนนะจ้ะ  กรี๊ดดดดด
เข้ามาเตือนพี่ๆน้องๆที่ซื้อบัตรไว้นะคะ กลัวลืมมาดูกัน  ยิ้มน่ารัก

เจอกันวันเสาร์นี้  วันที่24นี้นะคะ รอบเวลา13.30น. แต่ ขอมาก่อนเวลานะคะจะได้แจกจ่ายบัตรค่ะ

เบลล์คงไปถึงตั้งแต่เที่ยงๆล่ะค่ะ ไปตั้งร้านขายของหน้างาน

แล้วเจอกันนะคะ  เกย์ออก

ปล. ป้าหน่อย อย่าลืมมาดูละครนะคะ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 16