หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด'๕๒ กลับมาแล้วค่ะ  (อ่าน 68246 ครั้ง)
ตกลงปิงไปด้วยอีกคนนะ
เรื่องตังค์เดี๋ยวโอนไปให้จ้ะ

เอ๊ะนี่รวมแล้วใครไปมั่งกี่คนเนี่ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงว่าตอนนี้เดอะแก๊งค์ดูละครประกอบด้วย

1. พี่แอน
2. เจ๊โบว์
3. แนน
4. พี่อุ้ย
5. พี่ปิง
6. พี่สัก
7. แฟนพี่สัก
8. เจ๊รส
9. น้องรุ้ง

(แนนเข้าใจถูกมั้ยคะ)

วันเสาร์ที่ 24 พฤษภาคม 2551
รอบเวลา 13.30 น.

ที่นั่งราคา 240 บาท

ค่าบัตร จ่ายยังไงดีหว่า
- โอนให้แนน แนนรวบรวมส่งให้น้องเบลล์
- แต่ละคนโอนให้เบลล์เลย

แนนเห็นว่า...
โอนให้แนนน่าจะดีกว่า พอเงินครบปุ๊บ แนนชิ่งเลย หื่น

ไม่ใช่  โวย

ให้แนนรวบรวม จะได้ไม่เดือดร้อนน้องเบลล์มาก
ไหนจะต้องซื้อบัตรแล้วยังต้องพะวงอีกว่าตังค์ครบเปล่า...

ตามนี้
เห็นว่าอย่างไรกันคะ หมีโหด~

อ๊ะลืม  ไอ้มืดหมี
ตกลงน้องเดือนน้อยไปด้วยกันเปล่า (ยังไม่มีตังค์เลี้ยงนะ ฮือๆ~)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2008, 13:37 น. โดย [inanza][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เดี๋ยวเดือนให้คำตอบพรุ่งนี้อ้ะแนน
เพราะถ้าเดือนไปก็คงลากตี๋ไปด้วย เกย์แอบ

เรื่องตังค์โอเค เดี๋ยวโอนให้แนนแล้วแนนโอนให้แอน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลากตี๋ไปด้วยเหรอ  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า
ให้แนนช่วยลากมั้ย  แอบหื่นกระดี๊กระด๊า

เรื่องตังค์โอเค เดี๋ยวโอนให้แนนแล้วแนนโอนให้แอน

แล้วแนนจะโอนให้พี่แอนอีกทำม้าย  โวย

ป.ล. เลขบัญชี เดี๋ยวแจ้งทาง จมล. นะคะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไปด้วยค่ะ รสกะรุ้ง 2 คน  ลันล้า 

วันที่24 พค.ใช่เปล่าคะ จะได้ลางาน   ปลื้ม

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เพิ่มชื่อให้แล้วเน้อ  กรี๊ดดดดด

Nothingness
รอบปล่อยของจะเป็นรอบสุดท้ายค่ะ  ปลื้ม

ล่าสุด เดอะแก๊งค์ดูละคอนถาปัด

รอบที่7
วันเสาร์ที่ 24 พฤษภาคม 2551
รอบเวลา 13.30 น.

ที่นั่งราคา 240 บาท

1. เจ๊โบว์
2. พี่แอน
3. พี่ปิง
4. พี่ฟู (นุ้กเกอร์)
5. น้องเดือน
6. พี่บอล  ยิ้มน่ารัก
7. พี่โอ๊ะ
8. ฟา
9. แนน
10.พี่อุ้ย
11. พี่สัก
12. แฟนพี่สัก
13. เจ๊รส
14. น้องรุ้ง
15. พี่หน่อย

รวม 15 หน่อ  หมีโหด~>
(พี่แนนต้องโอนเงินให้น้องเบลล์ 3,600 บาทถ้วนเนาะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2008, 08:13 น. โดย [inanza][~ » บันทึกการเข้า

Nothingness
อยากไปดูด้วยครับ  กรี๊ดดดดด  แต่เท่าไร วันไหนอย่างไรครับ  หมีโหด~
อะข้อมูลอยู่บนหัวนี่เอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2008, 12:48 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จริงจังป่าว
เพิ่งโทรบอกจำนวนที่น้องเบลล์ไปตะกี้ จะได้รีบเพิ่ม

อยากไปดูด้วยครับ  กรี๊ดดดดด  แต่เท่าไร วันไหนอย่างไรครับ  หมีโหด~
อะข้อมูลอยู่บนหัวนี่เอง

อ่านโพสต์ข้างบนๆ สิ  หมีโหด~ หมีโหด~ หมีโหด~

Nothingness
งั้นเอาไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ     ขอบคุณครับ ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยังได้อยู่นะ

Nothingness
ล่าสุด เดอะแก๊งค์ดูละคอนถาปัด

1. เจ๊โบว์
2. พี่แอน
3. พี่ปิง
4. พี่ฟู (นุ้กเกอร์)
5. น้องเดือน
6. พี่บอล  ยิ้มน่ารัก
7. พี่โอ๊ะ
8. ฟา
9. แนน
10.พี่อุ้ย
11. พี่สัก
12. แฟนพี่สัก
13. เจ๊รส
14. น้องรุ้ง

รวม 14 หน่อ  หมีโหด~>
(พี่แนนต้องโอนเงินให้น้องเบลล์ 3,360 บาทถ้วนเนาะ)

ไปด้วยๆ  เมื่อวานบอกโบว์ไปแล้ว ไม่รู้ลืมหรือเปล่า
โอนสตางค์ให้ใครคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2008, 18:25 น. โดย X11 » บันทึกการเข้า
โอนไปให้แล้วครับ ทีนี้ใครจะไปก็มาจ่ายที่ตู ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ไปซื้อให้เรียบร้อยแล้วค่ะทุกท่าน  ฮี่ๆ

อยู่ตรงกลางๆ แถวที่สอง และ สาม นับจากเวทีค่ะ

ตามรูปนะคะ ไม่เข้าสเกล แค่เกือบๆอะค่ะ เบลล์จำผังเป๊ะๆไม่ได้  ลันล้า

แต่ประมาณนี้อะค่ะ

รอบวันเสาร์ที่24พค. 13.30น. ค่ะ แล้วเจอกันนะคะ เบลล์คงไปถึงก่อนเวลา

จะได้เอาบัตรไปให้พี่ๆที่หน้างาน เกย์ออก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 16