หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด'๕๒ กลับมาแล้วค่ะ  (อ่าน 68275 ครั้ง)
พรุ่งนี้เจอกันนะคะ  กรี๊ดดดดด

จ้ะ  เกย์ออก
ซื้อบัตรแล้วคับ

ดูรอบ 6 อะ มีใครดูรอบ 6 บ้าง :)

ชื่อวินครับ :)

สนุกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ฉาก อภิมหาอลังการ  กรี๊ดดดดด

เนอะๆ กรี๊ดดดดด

งบน้อย

เนอะๆ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
กลับมากันแล้วหรอคะ  อ๊าง~

ไม่เห็นเจอใครเลยอะ  ฮือๆ~

เบลล์อยู่ฝ่ายแต่งหน้ารึเปล่า  น้องดำ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สนุกดีจ้ะน้องเบล ชอบเรื่องนี้มากกว่า 2 ปีที่ผ่านมา
แต่ทุกคนพยายามเพ่งหาเบลล์แต่ไม่เจอ อู้ย..

เบลล์ก็พยายามเดินร่อนไปร่อนมาหน้าเวทีนะคะ
คือเบลล์เป็นคนคุมโปรเจคเตอร์อะค่ะวันนี้  อ๊าง~

เสียดายๆๆๆ ไม่เจอๆๆๆๆๆ  เศร้า

วันนี้ก็หาเบลล์เหมือนกัน อยากเห็นมาดใหม่นิวลุกส์ แต่ไม่เจอ ฮือๆ~

แต่ขอชมครับ ใน 3 ปีที่ดูต่อกันมาเนี่ย ปีนี้ดีสุด เจ๋ง
นี่ขนาดรอบแรกๆ นะ เดาว่ารอบหลังๆ คงมีการอุดรอยตำหนินิดๆ หน่อยๆ ให้มันสมบูรณ์อีกแน่
ปีหน้าเจอกันอีกครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นในสูจิบัตร เบลล์เป็นกราฟิก ใช่มั้ยจ้ะ
ชื่อแรกเลย  กรี๊ดดดดด

ชอบฉากกับสูจิบัตร มากกกกกกกกกกกกกก
เท่าที่ดูมา เจ๋งกว่าทุกปีเลยล่ะ
เนื้อเรื่องแรกๆ ฝืดไปหน่อย แต่หลังๆ นี่ฮาระเบิดระเบ้อ  กร๊าก

ปล. ได้ดูรอบเดียวกะสองสาว เนโกะจั๊มป์ แล้วก็ มิล่า ด้วย  กรี๊ดดดดด
อ๊างงงงงห์ คำชม  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด    ไหว้ ขอบคุณค่ะ

เบลล์เป็นเฮดกราฟิกอะค่ะ  แหยะ

แต่แทบไม่ได้ลงมือเองเลย กร๊าก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก ฮือๆ~

ได้ทำแต่ตัวรูปแบบรูปเล่ม +ปก+ปืน+เนื้อในบางหน้า ในสูจิบัตรค่ะ  ฮี่ๆ

ปืนในเ่ล่ม มันเอาไว้ยิงหนังติ๊กได้นะคะ เหมือนไม่มีคนรู้เลยอ่า  ฮือๆ~

ลองเอามาเล่นดูนะคะ สนุก แต่ระวังนะ ยิงโดนแล้วเจ็บอยู่  กร๊าก

ดีใจ มีคนชอบสูจิบัตร  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

อ๋อปืนเห็นวิธีเล่นแล้วจ้ะ
อยู่ด้านหลังหน้าที่เหน็บปืน

จริงๆ น่าแถมหนังยาง มาให้เล่นด้วยนะ  กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16