หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ละคอนถาปัด'๕๒ กลับมาแล้วค่ะ  (อ่าน 68247 ครั้ง)
ประกาศๆ รอบวันเสาร์-อาทิตย์ ที่ 16-17 ที่นั่งเต็มเกือบหมดแล้วครับ

เหลือแต่แบบไกลๆ ที่นั่ง ศ ษ ส ห เป็นต้นไป ราคา 160 บาท

แต่ถ้า เสาร์-อาทิตย์ ที่ 9-10 ที่นั่งยังเหลืออยู่เยอะพอสมควร 240 ก็ยังเหลือ

ช่วงประมาณตรงที่วงไว้ อะจ้ะ
เอาไงกันดีครับพี่น้อง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

งั้นฝากดูด้วยนะครับ ไหว้

งบน้อย

แนนได้วันที่ 10 อย่างเดียว
คนอื่นๆ สะดวกไหมคะ

ถ้าคนอื่นสะดวกวันที่ 9 กันไม่เป็นไรเน้อ
แนนแยกไปดูคนเดียวได้

ไหว้ รบกวนด้วย ขอบคุณมากค่ะ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
พี่ได้หมดทุกวันจ้ะ

ตอนนี้รอเอ กับ แอน
แนนมีเบอร์เอมั้ย ทักเอ็มไปไม่ยอมตอบ  ฮือๆ~
พี่ได้หมดทุกวันจ้ะ

ตอนนี้รอเอ กับ แอน
แนนมีเบอร์เอมั้ย ทักเอ็มไปไม่ยอมตอบ  ฮือๆ~

มีค่ะพี่สัก เดี๋ยว จมล. ไปให้นะ
(ละก็จะถามใน twitter ให้อีกทาง)

//ส่ง จมล. เบอร์เอไปแล้วค่ะ
นึกขึ้นได้ว่า ทำไมไม่โทรเองฟะ -*-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2009, 15:13 น. โดย แนนเค้ก » บันทึกการเข้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
นั่นน่ะซิ  น้องดำ
จองแล้วนะจ้ะ

วันอาทิตย์ที่ 10 พฤษภาคม
รอบบ่ายโมง แถว ฟ 25-30 บัตรใบละ 200 จำนวน 6 ที่นั่งจ้ะ

เพิ่งกลับมาถึงครับ
เอาไงได้หมดเลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงดูละครพรุ่งนี้บ่ายโมงใช่ไหมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

แม่นแล้ว

Nothingness
พรุ่งนี้แล้วเหรอ อ๊ากกกก หื่นนนนน

แม่นแล้ว

จำผิดคิดว่าอาทิตย์หน้า วางตารางชีวิตไว้มั่วซั่วโคตร ฮือๆ~

Nothingness
เออ ตูก็เหมือนกัน ไม่รู้แล้วเนี่ยว่านัดอะไรยังไงตอนไหนไว้มั่ง ฮือๆ~

หัวอกเดียวกัน ฮือๆ~

Nothingness
ลืมสนิทเลยแหละ  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16