หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์นี้ ไปสาดน้ำกันต๊อะ!!!  (อ่าน 30822 ครั้ง)
เอ่อ สงกรานต์พัทยา วันที่ 19 นะครับ มีวันที่21ด้วยเหรอครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปล.ผลเล่นในพัทยาเนี่ยแหล่ะครับ ฮิ้ววว

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ปีนี้กะจะไปเชียงใหม่ครับ..........

แต่แม่บอกว่าให้กลับบ้านนอก..............

สรุปก็คือ  ไปเชียงใหม่ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าเชียงใหม่เรียกบ้านนอก แล้วบ้านผมเรียกอะไรเนี่ย  ชิ

เรียกว่า บ้านน๊อกกกบ้านนอกกกก  อืมมมมห์

ล้อเล่นน่ะป้าชอย  ลันล้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ผมไปถามเพื่อน แกไม่เล่นน้ำกันเหรอ
เพื่อนตอบโตแล้ว ไม่เล่น
ผมว่า ปีปีนึง เราจะได้เล่นน้ำทั้งที ทำไมไม่เล่นกัน ไม่เข้าใจ
(บ่นไปงั้นแหละ เพราะเพื่อนไม่เล่น ผมเลยไม่มีรถกระบะออกไปเล่นสงกรานต์ ฮือๆ~)

เชียงใหม่ คูเมือง หน้าเซ็นทรัล  ลันล้า เอาให้ครบ มี 4 วันไปทุกวัน

ดำแล้ว ไม่กลัวแล้ววววววววววววว  ฮี่ๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
อิจฉาคนได้เล่นสงกรานต์เยอะ ๆ  ฮือๆ~

ไปสงกรานต์กับที่บ้าน แล้วก็เพื่อน ๆ ที่บ้านนอกค่ะ  เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ไม่มีที่ไป หาที่พักไม่ได้ เต็มหมดเลย  ฮือๆ~
แม่เพื่อน และ น้าเพื่อน ติดต่อให้เป็นโคโยตี้เต้นหน้าร้านตามสั่ง 

แล้วน้าเพื่อนก็กะว่าจะเอาพวกแอลกอฮอล์ใส่รถเข็นเข็นขาย  กะให้นัทนั่งไปด้วย

คาดว่าขายไม่ได้   กร๊าก

เลวยั้นเงา
นึกภาพนัทเป็นโคโยตี้ เต้นบนรถเข็น  อี๋~
ตูจะทำสระฟองเล่นเองที่บ้าน  ชิ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ปีนี้กลับบ้านที่เพชรบุรีครับ
กลับโดยยังไม่มีแผนเกี่ยวกับเทศกาลนี้เลย
เหมือนสงกรานต์ก็สงกรานต์ไปเท้อะ
แต่ตูจะกลับบ้าน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ที่ไปแย้ว พัทยา ฮิ๊วๆ
เพื่อนลากไปนอนแอมบาสเดอร์ น่าจะคืน หรือสองคืนครับ
ปิดร้านเที่ยวซะที ในรอบ 2 เดือน  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นึกภาพนัทเป็นโคโยตี้ เต้นบนรถเข็น  อี๋~

เหลือบ  ชิชะ   ใช่ซี่~

งั้นนัทตีสบู่เหมือนพลัมก็ได้   ชิ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9