หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สงกรานต์นี้ ไปสาดน้ำกันต๊อะ!!!  (อ่าน 30813 ครั้ง)
ลืมไปละ.. ว่าสงกรานต์เป็นยังไง

เอือม

อันบัน ♥
ปีใหม่ไทย ที่เค้าลอยกระทงกันน่ะครับ หมีโหด~
ปีนี้สงกรานต์บางแสนเล่น 17 เหรอครับ
จำได้ว่า ปีที่แล้ว 19 แล้วพัทยา 21 นึกว่าปีนี้จะเหมือนปีที่แล้ว กะว่าอย่างน้อย  19 ก็ได้ไปวันนึงละ อืมมมมห์

ตอนเรียนที่ ม.บูรพา ผมก็ตามที่พี่ส้มโพสต์เลยครับ
แต่ผมเล่น ตั้งแต่ 13 พนัสนิคม 14 หัวถนน 15 บ้านบึง 19 บางแสน แล้วก็ 21 พัทยาครับ
พอวันที่ 22 นอนไม่ได้เลยครับ แสบตัวไปหมดเลย แขนกับคอเกรียมไปหมด  กร๊าก

ปีนี้ไม่รู้จะเล่นดีหรือเปล่าอะ ปริมาณน้ำจืดโลกกำลังขาดแคลน (ตามรายงานภูมิอากาศโลกฉบับที่ ๔ ของ IPCC)

แต่ถ้าเล่นไม่ข้าวสาร ก็คงเชียงใหม่อะนะ... มาเจอกันได้ แต่อย่ามาจับก้นและหรือลักโทรศัพท์มือถือ  โวย

(ปีที่แล้วเจอทั้งสองอย่างที่สีลมเลยค่ะ เล่นวันเดียวพอเลยค่ะ เพราะมันมั่วด้วยสงกรานต์เดี๋ยวนี้)

ไม่เล่น นอนสะสมพลัง เพราะพอหมดสงกรานต์งานเยอะเหมือนเดิม หมีโหด~

นานๆ จะเข้ามาที
ไม่เล่น นอนสะสมพลัง เพราะพอหมดสงกรานต์งานเยอะเหมือนเดิม หมีโหด~

หมีโหด~/

//ปีที่แล้วระหว่างสงกรานต์ก็มีงานให้ทำ  ฮือๆ~

ไม่เคยเล่นที่ไหนเลยนอกจากบางแสน  ปลื้ม
งั้นอาจเจอกันที่บางแสนก็ได้นะ
ว่าแต่จะจำผมกันได้หรือเปล่าเท่านั้น  ปลื้ม

เจอกันได้ที่ภูเก็ตนะครับ หมีโหด~

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

พัทยาไม่เคยเล่นวันที่ 21 นะ แต่ถ้าตามบาร์เบียร์พี่แกเล่นยาวตั้งแต่วันที่ 10 กันเลยทีเดียว

เพราะวันไหลมัวันที่ 19 เท่านั้น  ไอ้มืดหมี

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
มีใครในฟอนต์ เล่นแถวชลบุรีบ้างไหมครับ  งง

ว่าจะไป ตจว. แต่ยังหาที่พักไม่ได้เลย  ฮือๆ~
สงกรานต์แพร่ วันแห่วันที่ 17 เป็นวันสุดท้ายที่เล่นน้ำกันครับ
คงเล่นกันตั้งแต่วันที่ 10 เลยมั๊ง

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ปีนี้เล่นแถวบ้านเหมือนเดิม จะมีใครมาเล่นเป็นเพื่อนมั้ยเนี่ย ฮือๆ~

ยิ่งเรียน ยิ่งเครียด ยิ่งกิน ยิ่งอ้วน -*-
สงกรานต์ปีนี้คงวนอยู่แถวๆทางเหนืออ่ะครับ เอาให้คุ้ม ที่ซุกหัวนอนมีพร้อม เนื่องจากปีที่แล้วไม่ได้ไป  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9