หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193551 ครั้ง)
ช่วงนี้เดี๋ยวผมจะฟิตร่างกายไว้ครับ
เพราะเวลาผมเล่นบอลกะเพื่อน ผมวิ่งทั้งสนามเลยเอา แล้วเหนื่อยยากด้วย อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

นัดหน้ามาโดยไว ยิ้มน่ารัก
กำหนดการ รอจักรี ฮี่...

แหม น่าทำชาร์ตนี้ให้นักเตะทุกคนนะ ยังกะเกม กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนลง ให้เอาสกิลทั้งหมด ลบ 40-50 ครับ แล้วจะเป็นสกิลที่แท้จริง กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตอนลง ให้เอาสกิลทั้งหมด ลบ 40-50 ครับ แล้วจะเป็นสกิลที่แท้จริง กร๊าก

ข้อเสนอน่าสน ใครเอาไปทำมั่ง  คริคริ

เอาตัวอย่าจากของกันย์นี่แหละ  (อิอิ)
น่ามีการ์ดพลังด้วยแฮะ

เอา Excel ไปกรอกก่อนละกันครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โอ้ว เท่มากครับพี่แอน กร๊าก+

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แจ๋วดีครับ  กร๊าก

ทำมาส่งแล้วครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้ะ ของพี่เอ ยังกะ pacman กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หลังจากนั่งพิจารณาตัวเอง สกิลที่แท้จริงมันควรจะเป็นแบบนี้มากกว่า กร๊าก

อันนี้ของผม ทำไปทำมาชักจะเข้าข้างตัวเองแฮะ  หมีโหด~

กราฟเอดูเยอะๆ ทะแม่งๆ แหะ  ง่ะ

หรือเพราะว่าคะแนนไม่ได้ฉีกมากเลยเป็นก้อนดูเหมือนเก่งเลย  ง่ะ ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หรือว่าจริงๆแล้วเอเก่ง  กรี๊ดดดดด

จริงๆ ค่าเอคือครึ่งนึงหมดเลยนะครับ  กรี๊ดดดดด

เลี้ยงผ่านบ้างไม่ผ่านบ้าง คือครึ่งนึงใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด
กระโดดสูงเพราะเป็นนักบาส แต่ไม่โหม่งได้ใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เวลาเตะเต็มพลัง หกสิบ จะไม่แม่น
เวลาเตะแม่นความแรงจะไม่หกสิบ

ได้ใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

มา เจอตู

เฮ้ย  !!  เจ๋ง   กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก  ไมมันกระจุกอยู่แต่ตรงกลางงั้นละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 ... 31 32 33 34 35 36 37 [38] 39 40