หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193543 ครั้ง)
ต้องเปิดผนึกพี่ปูน
รีดเร้น จักระ ของจิ้งจอกเก้าหางออกมา  เกย์ออก

นารูโตะ มาแล้ว  คริคริ

อ๊างง  เกย์ออก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เอ้า เดอะฟอนต์ สตาร์ทีม ทั้งหลาย

บิล แชงค์ลีย์
พูดก่อนนักเตะลงสนาม
"ถ้าคุณอยู่ในกรอบเขตโทษแล้วไม่รู้ว่าจะทำยังไงกับบอลดี
ซัดให้ตุงตาข่ายก่อนเลยแล้วค่อยมานั่งถกกันว่าต้องทำยังไง!"

จาก
http://www.oknation.net/blog/Stoj-HMZ/2008/04/09/entry-1

ใจเย็นๆ ครับ ใจเย็นๆ  ดูให้แน่ใจก่อนว่า กรอบเขตโทษนั่นน่ะของฝั่งไหน  จะดีกว่านะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใจเย็นๆ ครับ ใจเย็นๆ  ดูให้แน่ใจก่อนว่า กรอบเขตโทษนั่นน่ะของฝั่งไหน  จะดีกว่านะ

อย่าไปสน ยิงไปก่อน  คริคริ

วันที่ซ้อมกันได้ยินประโยคนึง ถูกใจมาก  เจ๋ง
"ยิงก่อน ไม่เข้าไม่เป็นไร"

กำลังโหลดข้อมูล .....
วันที่ซ้อมกันได้ยินประโยคนึง ถูกใจมาก  เจ๋ง
"ยิงก่อน ไม่เข้าไม่เป็นไร"

จากใครครับ
ผมก็คิดแบบนั้นแหละ ยิงไปก่อน
ค่อยถามว่า ลูกใคร  คริคริ

จากใครครับ
ผมก็คิดแบบนั้นแหละ ยิงไปก่อน
ค่อยถามว่า ลูกใคร  คริคริ

กร๊าก อันนี้ต้องคุยกันอีกจู๋ นึงฮะพี่
น 13     นะจ๊ะ  เกย์ออก

ทีวีบูรพาเค้าก็มีทีมฟุตบอลนะ  เกย์ออก
เตรียมท้าเลย

กำลังโหลดข้อมูล .....
ทีวีบูรพาเค้าก็มีทีมฟุตบอลนะ  เกย์ออก
เตรียมท้าเลย

ท้าโลด
อนุมัติ  เจ๋ง ฮี่...

สารท้าแข่งถึงไหนแล้วล่ะจักรี เกย์ออก

Reading Learning & Sharing
กันย์ สมัครเป็นตัวสำรอง กองหน้าตัวเป้าร่างโย่งครับ ยิ้มน่ารัก

อันนี้เป็นสกิล

จับบอล: 50
ยิงแรง: 75
ยิงแม่น: 55
เลี้ยงบอล: 50
ความเร็ว: 60
จ่ายแม่น: 65
จ่ายเร็ว: 68
กระโดด: 80
ความแข็งแกร่ง: 75
โหม่ง: 68
ทีมเวิร์ค: 75

เอาไปพิจารณาได้นะครับ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
กันย์ สมัครเป็นตัวสำรอง กองหน้าตัวเป้าร่างโย่งครับ ยิ้มน่ารัก

อันนี้เป็นสกิล

จับบอล: 50
ยิงแรง: 75
ยิงแม่น: 55
เลี้ยงบอล: 50
ความเร็ว: 60
จ่ายแม่น: 65
จ่ายเร็ว: 68
กระโดด: 80
ความแข็งแกร่ง: 75
โหม่ง: 68
ทีมเวิร์ค: 75

เอาไปพิจารณาได้นะครับ กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอา เจ๋ง

ช่วงนี้เดี๋ยวผมจะฟิตร่างกายไว้ครับ
เพราะเวลาผมเล่นบอลกะเพื่อน ผมวิ่งทั้งสนามเลยเอา แล้วเหนื่อยยากด้วย อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
หน้า: 1 ... 30 31 32 33 34 35 36 [37] 38 39 40