หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193570 ครั้ง)
อ่านโพสต์จักรีข้างบนแล้ว ปลื้ม

อยากไปด้วยทุกนัดนะครับ ถ้าไม่ติดอะไรจริงๆ จะไปเตะด้วยนะ อืมมมมห์
ต่อไปก็แต่งเพลงเชียร์กันได้แล้วละครับ

ไปหาซื้อสตั๊ดเบอร์ 45 ยี่ห้อบ้านๆราคาย่อมเยาว์ไม่มีเลยอ่ะ สงสัยต้องเล่นของแพงจนได้  ฮือๆ~
ที่ฟิวเจอร์ผมเห็นวางกองเยอะเลย 300-400  เอง ว่าจะไปหาดูซักคู่ ละ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฟิวเจอร์ไหนรึแจ๊คกี้  งง
ปาร์ครังสิตครับพี่

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ฮือๆ~
ต่อไปก็แต่งเพลงเชียร์กันได้แล้วละครับ

ตูเป่าขลุ่ยเอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แล้วใครเป่าปี่ละ

ใส่หูใคร  ครับ

แล้วใครสีซอละ

อันนี้สนามที่ทางทีม tung หามา โม่แข่งกับเราวันที่ 20 ครับ

http://www.vparkfootball.com/gallery.html

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับ

ก็ดีนะ ใกล้กับห้างแบบนี้บอก taxi ง่ายหน่อยมั้ง

จะถอยสตั๊ดใหม่ทุกคนเลยหรอเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
อันนี้สนามที่ทางทีม tung หามา โม่แข่งกับเราวันที่ 20 ครับ

http://www.vparkfootball.com/gallery.html

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับ

ถ้าใกล้ขนาดนี้ พอแข่งเสร็จตูคงได้เรียนเชิญนักเตะและกองเชียร์
มาร่วมรับประทานขนมและนมสดที่บ้าน (ในยามวิกาล) แล้วล่ะครับ เกย์ออก

ถือเป็นการเลี้ยงฉลองชัยชนะอันท่วมท้นตั้งกะยังไม่ได้เตะเลยเอาป๊ะล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 28 29 30 31 32 33 34 [35] 36 37 38 39 40