หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193541 ครั้ง)

สนาม

ตัวสำรอง

พี่โอ๋ซีดาน(กัปตันทีม)

หมอบอลขับรถมาจากสุรินทร์

โปรตั้ง ทำสามเบอร์ดี้รวด ตามด้วยสิบสี่โบกี้

ทีมฝั่งโน้นผู้เล่นขาดไปหนึ่ง ถึงกับต้องเปลี่ยนตัวสำรองลงมาเล่น

พี่เช่ยืนกุมอะไร  โวย หมีโหด~

กรรมการและผู้ช่วย

สนามมีเสื้อวินสีชมพูไว้บริการด้วยนะ

ป้าชอย

พี่โก้จอมพลัง แข็งแกร่งดุจ.....

จ่าเจฟ ลงมาเล่นก่อนเกมจบ 10 นาที

แถม

<a href="http://www.youtube.com/v/IaTI0eJJVAQ" target="_blank">http://www.youtube.com/v/IaTI0eJJVAQ</a>
เมื่อวานหลังจากกลับไป ใครตะคริวมั่ง ยกมือขึ้น  กร๊าก
ตอนแบ่งทีมเป็นสองทีม ทีกเสื้อกั๊กชมพู(พี่วิน)  กับทีมอัศวิน (เสื้อขาว)
ทีมเสื้อกั๊กนี่ นึกว่าทีม All Star เหอะ เล่นกันเป็นเกือบทุกคนเลยมั้ง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

เมื่อวาน ได้โหม่งด้วย  กรี๊ดดดดด แต่เข้าซองโกลด์ เศร้า
ตื่นเช้ามาปวดตัวครับพี่น้อง  กร๊าก

แอบแซว  ปลื้ม

เห้ย ตั้งจะทำอันดับแซงไทเกอร์วู๊ดเร๊อะ  โวย

ขอบคุณพี่โก้มากครับ ที่รับผมและบิ๊กมาเตะบอลด้วย  ไหว้
คราวหน้าจะขอใช้บริการอีกครับ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 เม.ย. 2008, 16:12 น. โดย ป้าชอย » บันทึกการเข้า

รูปหมดแล้วเหรอ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่อร ไม่ยอมไป ขาดพริตตี้สาวสวย คอยถ่ายรูปเลย ชิ

สนุกมากครับ ขอบคุณทุกคนครับ แป๊ะยิ้ม
ไว้มาสนามรังหมีนะ จะไปเชียร์  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไว้มาสนามรังหมีนะ จะไปเชียร์  ปลื้ม

ใส่บีกินี่มาด้วย  หมีโหด~

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
โอ้ว ท่าทางจะซ้อมกันสนุกสัตว์สัตว์ เจ๋ง
(แข่งรอบก่อนก็นกยูงเต็มเลย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แจนที่เป็นอัยการอยู่นครปฐมบอกว่า เพื่อนแกมีทีมบอลอยู่ครับ พี่แจนแกเล่นด้วย เอารูปไปแหย่แกดู แกบอกว่าน่าสนครับ

ปล.แอนน่าจะจำได้ พี่แจนคนที่ผมเคยแนะนำแอนกับเจ๊โบว์ปรึกษาเรื่องลูกค้าเบี้ยวค่าของไงครับ  แป๊ะยิ้ม

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
รูปสวย ๆ  กรี๊ดดดดด

ได้เล่นกับป้าชอย พี่เช่ ตัวสูงๆทั้งนั้น  ฮือๆ~

พักไปคืนนึง ยังเมื่อยอยู่เลยคร๊าบ  โวย

ปล.ขอบคุณพี่เช่ที่มาส่งครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
โค้ชชชชชชช กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แข่งซ้อมเล่นกันดีเลยครับ เข้าขากันมากขึ้น มีแรงกันมากขึ้น
มีเด่นๆอีกหลายคน พี่โก้ตีนโคตรหนัก เจ๋ง  น้องเต่าแม่งสุดยอด
พี่ตาล เจี้ยม หมอบอล สมาชิกใหม่ เล่นดีกันทั้งนั้น
แต่พี่เช่ยังไม่ฟิตเหมือนเดิม กร๊าก
ซ้อมคราวหน้าน่าจะจัดตำแหน่งเล่นกันได้แล้ว ซ้อมอีกสัก 2 ครั้ง ทีมไหนก็ไม่กลัวแล้ว อืมมมมห์

จักรีไปท้าทีมชาติแข่งกันดีไหม กร๊าก

สารภาพว่ากะเตะขาพี่โอ๋เต็มที่ แต่เตะไม่โดน แกพริ้วลอดไปได้หลายครั้ง เจ็บใจ ฮี่ๆ

เพิ่งรู้สึกตัวว่าพ้นวัยใสแล้ว  ฮือๆ~
สวัสดีครับ   กลับมาถึงบ้านแล้วครับ.....

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นัดซ้อมระหว่าง FST A กับ FST B แข่งกันสนุกมากครับ
ทุกคนเล่นดีมาก (ยกเว้นตู ล้มหน้าทิ่มคนแรกเลย  กร๊าก )
กับตันโอ๋ ย้ายมาอยู่ทีม B ด้วยความสงสาร พร้อมกับการโชว์
ฟอร์มลากเลื้อยไล่กระทุ้งทีม A อย่างเมามันส์ เพื่อเป็นการสังเวย
สตั๊ดคู่ใหม่เอี่ยม แต่ทีมA ก็ไม่ยอมน้อยหน้าอัญเชิญเทพพิทักษ์
ประตูมาซะหลายท่าน ถึงหน้าตาจะเปลี่ยนไปแต่ความเหนียว
ยังคงเดิม เหนียวมากๆครับ ทีม B ยิงกันจนถอดใจไปเลยที
เดียว 
ประตูทีมเราไม่ได้อาบน้ำมาหลายวันแล้วครับ  นอกจากเหนียวแล้วยังคันด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ที่คันน่าจะเป็นเพราะเศษหญ้าเข้าไปในกางเกงใน   หมีโหด~
หน้า: 1 ... 26 27 28 29 30 31 32 [33] 34 35 36 37 38 39 40