หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193549 ครั้ง)
ไม่ตลกเลยนะ  โวย
ถึงที่พักแล้วครับ
วันนี้สนุกมาก เสียดายทีหมดแรงเร็วไปหน่อย

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
วันนี้ได้ตัวดีดี มาร่วมเยอะ
และตัวเดิมๆต่างเล่นดี เต่ารองเท้ากัดยังยิงไปสามลูก
เฮียโก้ นี่ห้ามขาดอีกเลย ต้นตาลของจริง
ไอ้หนุ่มเสื้อฟ้า(ลืมชื่อ) ก็ของดี
หนหน้าเจอพี่ขจรสูสีแหง มีลุ้นถึงชนะ

รูปปูนถ่ายไว้เยอะรอดู

ปูนจับบอลอยู่แล้ว เจ๋ง

วันนี้สนุกดีครับ เล่นกันสนุกสนาน แต่ครึ่งหลังพี่โอ๋โกง เก็บแรงไว้อยู่คนเดียว

กร๊าก

แต่ว่าวันนี้เล่นดีจริงๆ ครับ  เจ๋ง

ตอนแรกคิดว่าจะมีคนกลับมาโพสต์เยอะๆ
แต่ไม่ค่อยมี สงสัยสลบคาเตียงกันแน่ๆ เลย  กร๊าก

ปล. ชอบตำแหน่ง ฮาฟขวาจัง  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
เห็นผมโดดปัดลูกมั้ย โคตรเท่ !!  เป็นหมูกลิ้งขลุกๆๆๆ เลย

โกลด์ฝั่งเสื้อกั๊กเหนียวเกิ๊น แต่ล่ะคน หู่ยยยย โวย โวย

แต่ผมสับสนตัวเอง กับเพื่อนพี่ปูนครับ

อ้าวตูเป็นโกลด์นี่หว่า ไหงวิ่งไปเป็นกองหน้าตรงนั้น  ง่ะ

กินรอบวง
 กร๊าก

หุ่นคล้ายกันเลย
กลัวโยนผิดเหมือนกัน  คริคริ

ล้อเล่นคร๊าบบ อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
กลับมาถึงแล้วครับ
นั่งรถเมล์กลับมาจากบางกะปิ
ใครยิงกันเล่นก็ไม่รู้  เสียวโดนหัวมาก

ผมเป็นคนขี้อาย  เลยไม่ค่อยจะกล้าคุยกับใคร
วันนี้สนุกมากครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เอ้อ ผมเรียกเพื่อนปูนเป็นตั้ง หลายหน ฮาๆ

กลับมาถึงบ้านแล้วครับ  เกย์ออก

วันนี้ไปถึงช้าหน่อยครับ 5 โมงเย็นเลย ขออภัยด้วยครับ (อุปกรณ์ไม่พร้อมด้วย  เอือม)

ออกจากโรงรถจักรบางซื่อ 16.10 น. มุดใต้ดินโผล่ที่ลาดพร้าวซอย 17 นั่งรถเมล์มาลงลาดพร้าวซอย 71 ต่อมอไซด์รับจ้างมาถึงสนาม (จากปากซอยไกลไม่ใช่เล่นเลยครับ  เหวอ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2008, 23:08 น. โดย นายสถานีทางสะดวก » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วันนี้เหนื่อยดีฮะ แต่กำลังก็เริ่มโอเคแล้ว ไม่หมดอย่างรวดเร็วเหมือนนัดแรก

จากที่ดูๆ วันนี้ เราไม่ค่อยเข้าบอลกันเท่าไหร่ หรือว่าเกรงใจกันหว่า
คือ อย่างน้อย ไม่กะแย่งก็เข้าไปกดดันกันหน่อยให้เค้าเล่นยากขึ้นอะครับ
อีกอย่างก็เสียไม่ค่อยตามกัน อันนี้น่าจะเพราะหมด (ผมก็ด้วย หลังๆ กางมุ้งรออยู่หน้าโกลอีกฝั่ง)

แต่อย่างที่พี่โอ๋บอก พี่ขจร ก็พี่ขจร เถอะ งานนี้มีล้างตา  กรี๊ดดดดด

ปล. พึ่งรู้ว่าตัวเองก็เป็นโกลเหนียวดีแฮะ  กรี๊ดดดดด
วันนี้เหนื่อยดีฮะ แต่กำลังก็เริ่มโอเคแล้ว ไม่หมดอย่างรวดเร็วเหมือนนัดแรก

จากที่ดูๆ วันนี้ เราไม่ค่อยเข้าบอลกันเท่าไหร่ หรือว่าเกรงใจกันหว่า
คือ อย่างน้อย ไม่กะแย่งก็เข้าไปกดดันกันหน่อยให้เค้าเล่นยากขึ้นอะครับ
อีกอย่างก็เสียไม่ค่อยตามกัน อันนี้น่าจะเพราะหมด (ผมก็ด้วย หลังๆ กางมุ้งรออยู่หน้าโกลอีกฝั่ง)

แต่อย่างที่พี่โอ๋บอก พี่ขจร ก็พี่ขจร เถอะ งานนี้มีล้างตา  กรี๊ดดดดด

ปล. พึ่งรู้ว่าตัวเองก็เป็นโกลเหนียวดีแฮะ  กรี๊ดดดดด

ไม่เข้านะดีแล้วฮาๆ เดี๋ยวเจ็บกัน
ผมเลี้ยงยังกลัว มันจะเสียบกูไหมนี่ฮาๆๆ
ได้กองหลังแหล่มๆ มาหลายตัว
ผมจะได้เล่นหน้าตามใจฉันแล้ว

ความจริงทีมพี่ขจรหลังไม่เท่าไหร่
เท่าไหร่ที่กองกลาง มีตัวจ่ายบอลดี
ฉะนั้นหลังไม่เท่าไหร่ ผมว่าผมพอป่วนเขาได้บ้าง
และถ้าหลังเราไม่เสียง่าย ก็มีโอกาสเยอะขึ้น เจ๋ง

ดีดี ผมจะได้เล่นปีกแล้ว  กรี๊ดดดดด
เล่นกันเองไม่เข้า เล่นขำๆ ก็โอฮะพี่
แต่เล่นกะเข้าอย่างน้อยเข้าจั๊กหน่อยก็ดี
ไม่งั้นเจอกองกลางเค้าลากมาจ่าย หมดเลยทีนี้

เดี๋ยวปั้นเต่าต่อไป วันนี้กดแฮททริก ไปแล้ว
ผมอยู่หลังสองตัวกับพี่ต้นตาล
อีกทีมเค้าขึ้นมาสี่คน
ไม่รู้จะปิดยังไง  เหนื่อยเลยคราวนี้
วิ่งมั่วมันซะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
วันนี้ไม่กล้าเข้าพี่โอ๋แรง กลัวพี่โอ๋เจ็บเหมือนกัน

กลายเป็นว่าไปโดนแขน เข่าพี่โอ๋ ตัวเองเจ็บแทน

หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 40