หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 143958 ครั้ง)
ก็ไม่จำเป็นกันทุกคนหรอกครับ ใครมีก็ใช้ไปใครไม่มีก็ตามสบาย ส่วนใครมีแล้วซื้อใหม่อยากบริจาค
คู่เก่าติดต่อผมได้ ขอเบอร์ 45 นะครับ เพราะใส่ผ้าใบเล่นสนามหญ้าแล้วลื่นปรื๊ดมาก ผมล้มไปตั้ง
หลายรอบ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก  พื้นมันลื่นเลยค่อนข้างจะกินแรงในจังหวะหยุดกะทันกัน หรือกลับตัว
ผมยิ่งแรงน้อยๆอยู่เจอแบบนี้หมดเร็วเข้าไปใหญ่  ปลื้ม
ใกล้ได้อีก ใกล้บ้านได้อีกฮะ  หยี

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ไกลอีกแล้ว

ต้องไปจากชลบุรีเลยนะเนี่ย

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
นัดหน้า รวมพลคนบางนา ห้ามพลาด(ไว้จะนัดอีกทีว่าเจอกันที่ไหน  ปลื้มเกย์ออก

ตอนนี้ที่แก้มยังเจ็บอยู่นิด ๆ โดนหัวโขก  กร๊าก

นัดที่ผ่านมา สลับกับพี่เช่เป็นประตู เพราะร่างกายไม่เอื้อจริง ๆ ผลัดกันปากขาว  คริคริ

กร๊าก ปากขาว

สนามนั้นก็โอนะ อยู่ในโซนเดิม แถมใกล้บ้านแอนอีก  กรี๊ดดดดด
สนามโอเคครับ  เจ๋ง

เรื่องทีมฟอนต์ จะแ้พ้่ กี่ลูกช่างมัน
เน้นสนุก

ใครไม่รู้ว่าสนุกแบบไหน
ดู เวลา ปูน และเต่า และ เช่ และ ตั้ง และ ฯลฯ(แ้ละทุกคนนั้นแหละ กร๊าก) เล่น
มันสนุกจริงๆ

ปูน และ เต่า ถือว่าเป็นการปั้นเด็กของอะคาเดมีอ๊อฟฟอนต์ สตาร์  ทีม เจ๋ง

อีกหน่อยปูนกับเต่า จะขึ้นมาอยู่ Font Star Team U21 อืมมมมห์

อันนี้สนามที่ทางทีม tung หามา โม่แข่งกับเราวันที่ 20 ครับ

http://www.vparkfootball.com/gallery.html

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับ

นิดนึงนะ ทีมเค้าชื่อ taug ไม่ใช่เหรอ ไม่ใช่ "ทุ่ง" (อิอิ)
ก็ว่าชื่อมันแปลกๆ  กร๊าก
ตอนนี้ที่แก้มยังเจ็บอยู่นิด ๆ โดนหัวโขก  กร๊าก

ขอโทษครับ ไหว้

กะเอาปากโขกนะนั่น กลัวฟ้าผ่า หมีโหด~

Reading Learning & Sharing
เรื่องรองเท้า
พยายามหาสตั๊ดกันนะครับ แต่ถ้าใครไม่มี ก็เอาเท่าที่มี เจ๋ง (ผ้าใบ)
หรือ ถ้ามีงบสัก 4-8 ร้อย ก็พอไหว ไปหาของ ไนกี้ อาดิดาส ลดราคา
หรือ พูม่า ราคาลดแล้วไม่แพง ถ้าหาไม่ได้อีกก็ เอฟบีที แพน งบไม่เกิน 1000
ถ้าไม่ไ้ด้อีก นันยาง 2 ร้อย แก่ๆ แต่ทนลื่มเอา คริคริ

แนวคิดการเล่นบอลสนามใหญ่ คือ รักษาการในพื้นที่รับผิดชอบตัวเอง
มันจะต่างกับสนามโกลรูหนู เพราะรูหนู พื้นนี้น้อย เน้น แสวงหาที่ว่างให้ตัวเอง

สนามใหญ่ พื้นที่เยอะ คนที่ไม่ค่อยคุ้นเลย
จะหลงทิศได้ง่าย วิ่งมากก็อาจจะหมดเอาดื้อๆ
เราได้ลงสนามกันมาแล้ว เริ่มคุ้นแ้ล้ว คิดว่าคงไม่มีปัญหา

สำหรับ
ปูน ครั้วนี้จับบอลได้แล้ว เจ๋ง ครั้งหน้า จับได้แล้วหาตัว(ฝั่งตัวเอง) ที่เห็นว่าส่งถึงแหงๆ แล้วส่งให้เลย
(ผมโคตรชอบดูปูนเล่นเลย ด้วยใจแท้จริง เลาเล่น)

ขอโทษครับ ไหว้

กะเอาปากโขกนะนั่น กลัวฟ้าผ่า หมีโหด~

ไม่เป็นไร ไม่ได้เจ็บมากแต่ตอนนี้แก้มยังแดงอยู่นิดๆ ฮา
รอบหน้า คาดว่าเราจะเตะกันแบบมีกองเชียร์ใช่ไหมครับ ผจก.จักรี ปลื้ม

ขอบคุณพี่โอ๋ฮะ  ไหว้

ตอนนี้กำลังพยายามอุดก๊อกอยู่ครับ ลงสนามครบ 3 นาทีเมื่อไหร่ รั่วหมดก๊อกทุกที  ฮือๆ~

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ใช้ก๊อกยี่ห้อไหนหล่ะ ฮาตาริ หรือ ซันว่า  หื่น

ต้องเปิดผนึกพี่ปูน
รีดเร้น จักระ ของจิ้งจอกเก้าหางออกมา  เกย์ออก

กินรอบวง
หน้า: 1 ... 29 30 31 32 33 34 35 [36] 37 38 39 40