หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193538 ครั้ง)
พี่โอ๋ใจเกินร้อยจริงๆ ค่ะ  กร๊าก

คือบ้าบอล นั่นเอง
เมียที่ได้กันมาทุกวันนี้
 รอพี่เตะบอลได้ตั้งกะ 8 โมงเช้ายัน 6 โมงเย็น กร๊าก

คือพี่หาวเขายังไม่ รุ้เรื่องไรเลยนะครับ  คือว่าผมแค่ไปเจอ ว่าเขามีทีมฟุตบอลเฉย  เอือม ไว้ดเดี๋ยวให้พี่แอนหยั่งเชิงท้าให้  55+

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คือบ้าบอล นั่นเอง
เมียที่ได้กันมาทุกวันนี้
 รอพี่เตะบอลได้ตั้งกะ 8 โมงเช้ายัน 6 โมงเย็น กร๊าก

ถ้าเป็นเรื่องของคนที่บุ๋มรัก   ถ้าเค้ารัก เราก็ชอบด้วย (แต่ไม่ใช่ไปรักสาวๆคนอื่นนะ คนละเรื่องกัน)

เป็นบุ๋ม บุ๋มก็รอได้  อืมมมมห์

ตอนนี้มีนักเตะ 20 คนแล้ว  ปลื้ม (เดี๋ยวจะว่าเป๋)
แล้วจะไปต่อกันที่ไหนเนี่ยงานนี้ ลันล้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
คนที่อยุ่แถวนั้นแนะนำร้านหน่อยนะครับ  ปลื้ม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วจะไปต่อกันที่ไหนเนี่ยงานนี้ ลันล้า

เช่จะไปเตะบอลหรือไปกินครับ กร๊าก

นึกกับข้าวไว้เลยนะคราวนี้ อย่าให้แพ้โต๊ะอื่น ฮี่...
สงสัยเราจะมีแต่หนุ่มๆ ครับงานนี้  ได้สวิงกิ้งกันสนุกแน่

ผมต้องล้างตูดไปมั้ยเนี่ย  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
มาล้างที่สนามก็ได้ครับ แต่ต้องเอาสบู่มาเองนะ  เกย์แอบ

งงจริงๆ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
ยังไม่ได้ซื้อสตั๊ดเลย
ชาวรังสิตขอเป็นที่เดิม (7-11 หน้าเมเจอร์)
เวลา บ่าย 2 โมงครึ่ง ถึง บ่าย 3 โมงนะครับ ปลื้ม

รับทราบครับ 

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
ok ครับ  เกย์ออก
ขอโทดด้วยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

พรุ่งนี้ผมไปไม่ได้แล้วครับ

ไว้โอกาสต่อไปแล้วกันน่ะครับ  กรี๊ดดดดด
 ฮือๆ~ ผมเสียใจนะเนี่ย
หน้า: 1 ... 21 22 23 24 25 26 27 [28] 29 30 31 32 33 34 35 ... 40