หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 40

ผู้เขียน หัวข้อ: ล่ารายชือ FST ตารางการซ้อม-แข่ง  (อ่าน 193559 ครั้ง)
ผม ต้นตาลคร้าบบบบ

รายงานตัว ขอเล่นด้วยคนคร้าบบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

เจอกันตอนเย็นวันเสาร์ ที่สนามเลยครับ  ลันล้า

เป็นไงมาไง รบกวนแนะนำตัวที่จู๋นี้ ซักนิดนึงฮะ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.msg865589.html#new
ต้นตาล อยาก ก็ จงมา คริคริ

สบายละกู คนเยอะ มีเปลี่ยนไม่อั้น  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เป็นไงมาไง รบกวนแนะนำตัวที่จู๋นี้ ซักนิดนึงฮะ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.msg865589.html#new

ตามนี้เลยครับ  ถือว่า แนะนำตัวให้กลายเป็นคนที่นี่ซะก่อน  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สาวกใหม่ขอคำชี้แนะด้วยครับบบบบบ ไหว้ เจอกันที่สนามคร้าบบ (แจ๋ว แจ๋ว)
ข้าน้อย สาวกได้รายงานตัวเป็นที่เรียบร้อยครับ ลันล้า
อ้า ยินดีต้อนรับครับ พี่ต้นตาล   แนะนำตัวแล้ว ใช่มั้ยครับ  เจ๋ง  งั้นเจอกันที่สนามครับ

สมาชิกล้นหลามมาก  น่ายินดีเป็นยิ่งนัก

รายชื่อคนที่จะไปซ้อมวันที่ 5
1.พี่ระจัน
2. จักรี
3. บักตั้ง
4.เจี้ยม
5.พี่เช่
6.พี่บิ๊ก
7.เอิร์ธ
8.พี่ฉึ่ง
9.หมอบอล
10.ป้าชอย
11.น้องบิ๊ก
12.พี่หมู
13.น้องเต่า
14.พี่เจฟ
15.ลุงโก้
16.พี่ศักดิ์
17.ฟาง
18.พี่พันเอก
19.พี่หนุ่ม
20.ปูน
21.พี่ต้นตาล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เม.ย. 2008, 14:53 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมไปกับพี่โก้ด้วยครับ  ปลื้ม/
ได้ไหมครับ  เดี๊ยวไปดักรอแถวบางนา

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
ต้นตาลเป็น อะนิเมเต้อ นี่ไหน งง

พี่โอ๋อย่าลืมสินค้าผมนะครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
พี่โอ๋อย่าสินค้าผมนะครับ  เกย์แอบ

อย่าเอาไป กร๊าก

ที่บริษัท Prodution House เล็กๆแถวพระรามเก้าครับผม ชื่อสำนัก คือ One-Above,.co,tld
หน้าที่หลักๆก้อ Rendering ครับ
ที่ทำงานเก่า www.the-post-bkk.com
cg team ครับ
ที่บริษัท Prodution House เล็กๆแถวพระรามเก้าครับผม ชื่อสำนัก คือ One-Above,.co,tld
หน้าที่หลักๆก้อ Rendering ครับ
ที่ทำงานเก่า www.the-post-bkk.com
cg team ครับ

อลังการมาก กรี๊ดดดดด

ที่ถามนึกว่า อยู่ วิธิตา  คริคริ

ผมก็รอฟังอยู่  คิดว่าอยุ่ sweeteye  งั้นคงได้เจอกันบ้าง   (อิอิ)

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 40