หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสามารถ - ไม่สามารถ  (อ่าน 59836 ครั้ง)
เรอได้ ตลอดเวลา ทุกมื้อ  ฮือๆ~

เรอทัก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 อี๋~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
มีน้องคนหนึ่ง ชื่อเลอสรรค์  ชื่อเล่นว่าเลอ   ตอนเจอกันครั้งแรก  มาแนะนำตัวให้รู้จัก 

ก็ประมาณนี้ "สวัสดีครับพี่  ผมเลอนะครับ"

เออแฮะแปลกคน คนสมัยนี้  จะเรอ จะตด ก็ต้องบอกด้วย   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฮิ้ววว คริคริ
มีน้องคนหนึ่ง ชื่อเลอสรรค์  ชื่อเล่นว่าเลอ   ตอนเจอกันครั้งแรก  มาแนะนำตัวให้รู้จัก 

ก็ประมาณนี้ "สวัสดีครับพี่  ผมเลอนะครับ"

เออแฮะแปลกคน คนสมัยนี้  จะเรอ จะตด ก็ต้องบอกด้วย   หมีโหด~

อันนี้มุขหรือเปล่าเนี่ย  กร๊าก

เรอไม่ออกจริงๆ นะครับ ต้องทำเหมือนอ๊วก เพื่อให้ลมออกมาจากกระเพาะ

แล้วดันเป็นโรคกรดไหลย้อนอีก โคตรคอมโบ้  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ต้องหาสาว ๆ มาคอยลูบหลังครับ แล้วจะเรอง่าย  ยิ้มน่ารัก

หื่น  หื่น

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ความสามารถ
- รู้ว่าอะไรสวย ไม่สวย แบบไหนใช้งานง่าย

ยิ้มเหี้ยมเกรียม แต่ก็ทำให้ใช้ง่ายไม่ได้ซะที (อันนี้เผาเป็นการส่วนตัว)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออธิบายอะไรได้งุนงงมาก

ยิ้มเหี้ยมเกรียม แต่ก็ทำให้ใช้ง่ายไม่ได้ซะที (อันนี้เผาเป็นการส่วนตัว)

ความสามารถ
- รู้ว่าอะไรสวย ไม่สวย แบบไหนใช้งานง่าย

ไม่สามารถ
- ทำงานศิลปะเกือบทุกชนิดให้สวยเท่าที่คิดได้

ชิ ชิ ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อิเอห์ แกเรอไม่เป็นเรอะ  กร๊าก

มิน่าล่ะ กร๊ากกกก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ถึงได้ตดอย่างเดียว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กร๊าก

เกี่ยวเร้อออออออะ

แต่อรเรอนะ.. เรอดังด้วย
จำได้ว่าสมัยเด็กๆเพื่อนเอือม
เพราะชอบไปเรอใส่หูเพื่อน

อันบัน ♥
ที่แล้วครับที่เขาเรอใส่หูเพื่อน
ลองอย่างอื่นใส่หูเพื่อนสิ  อี๋~

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16