หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่ายน้ำกัน แอร๊ยยยยย~ (แตกหน่อ)  (อ่าน 72959 ครั้ง)
โอ้แม่เจ้า ไม่นึกว่าห้องนี้ จะมีสิ่งดีๆอยู่ด้วย

สุขภาพกายและจิต แข็งแรง  ฮี่ๆ
ที่หอใหม่มีสระว่ายน้ำให้ว่ายฟรีด้วย
 ลันล้า

ใครรู้บ้างว่า ไอกางเกงว่ายน้ำแบบที่เหมือนขาสั้น
ตัวละเท่าไหร่คะ? บังเอิญไม่ชอบใส่แบบกุงเกงใน

เอือม

อันบัน ♥
ก็พอๆกับแบบกุงเกงในนะคะ (ไม่รู้แบบนั้นเรียกว่าไร:30:)
นานาชอบใส่แบบขาสั้นเหมือนกัน เท่าที่จำได้ราคาไม่ค่อยต่างกันเท่าไหร่นะ  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ราคาไม่เกี่ยง ขอแค่ไ่ม่เป็นทรงกุงเกงในก็พอละ   กร๊าก

อันบัน ♥
ของมียี่ห้อก็พันบาท++ ค่ะ พวกไทรอัมพ์ อะไรพวกนี้ ถ้าเป็นสปีโด้จะแพงขึ้นไปอีก ซักสองพันกว่า
(ไม่ได้เดินดูนานแล้วค่ะ)

น้องอรดูแบบที่เป็นกระโปรงสิคะ เดี๋ยวนี้มีที่เป็นกระโปรงติดกับกางเกง แต่ถ้ากระโปรงบานเวลาลงน้ำแล้วยืนเฉยๆ จะตลกอ่ะ
แนะนำกระโปรงแคบค่ะ ลองไปเดินหาดูนะคะ

ไปว่ายกันเมื่อไรเหรอครับ  นัดเลยๆ 

หื่น   

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผู้หญิงเค้าใส่บิกินี่กั๊น ขาสั้นน่ะเครื่องแบบผู้ชาย
พวกนี้ไม่รู้อะไรเล้ยยยย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นๆ ...

ขอมุมด้านหน้าเต็มตัวได้ไหม หื่น

หมีโหด~ กว่าจะผ่าน กอง กบว เลือกรูปมาให้ครับผม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลายเสือด้วย  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หื่น หื่น

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เอครับ ไม่มีใครขอเบอร์ นะครับ     

มาซะเบอเลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

จังหวะนั้น ถ่ายยังไงไม่ให้มือสั่นครับ  หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
มันต้องอย่างนี้ถึงจะถูกระเบียบ  หื่น

นักเขียนการ์ตูนรายปี

จังหวะนั้น ถ่ายยังไงไม่ให้มือสั่นครับ  หื่น

แล้วทำไมไม่บอกผมละ  เรื่องแค่นี้เอง

แล้วทำไมไม่บอกผมละ  เรื่องแค่นี้เอง

ทำยังไงครับ  กรี๊ดดดดด>

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13