หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29]

ผู้เขียน หัวข้อ: Basketball โอ๊วเย !!!  (อ่าน 186068 ครั้ง)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่มัม  ลันล้า

...

สนามแถวบ้านผมตอนนี้เหลือคนเล่นช่วงกลางคืนไม่เกิน 10 คน ยิ่งช่วงนี้ฝนตกด้วยยิ่งช้ำหนักเลย 3 คนแบ่งข้างไม่ถูกกันเลยทีเดียว  กร๊าก

เหงาจริงๆ คนเล่นบาสน้อย วันนี้เพิ่งบ่นกับเพื่อนว่า ปีหน้าจะแข่งยังไง นับๆแล้วจากทีมล่ะสิบกว่าคน ปีนี้เหลือไม่เกิน 5 คนเอง 55

เอาอันนี้มาให้ดู กะว่าถ้าหัดเลี้ยงแบบนี้ได้เมื่อไหร่จะถ่ายคลิปลง ยูทู้ปบ้าง  กร๊าก

BEST HANDLE

...

ไม่ละโว้ เนอะ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

ครับ? รู้สึกเหมือนมีคนจุดธูปเรียก  งง

พอดีช่วงก่อนหน้านี้ชีวิตวุ่นวายเลยหายหัวไปจากเว็บ
จะพยายามแว้บเข้ามาครับ
ใครอยากเล่นบาส มาลงชื่อกัน ผมก็อยากเล่นไม่ได้เล่นมาเป็น ปีๆละ ฮือๆ~
เย็นๆ ผมเล่นสนุกๆที่โรงเรียนของลูก สนุกดี บาสนี่ก็เจ๋งนะ

ตอนนี้คงเลี้ยงบาสแล้วชนพุงอะ  ฮือๆ~

เล่นเอาสนุก ลดพุงๆ โวย
ตอนนี้พยายามเล่นอยู่ที่บ้านเช้าเย็น

ลองหาสถานที่แล้วนัดกันดูเลยอะ

เย่เย่...มีคนมาตอบแล้ว

..

ผมก็นานๆได้เข้ามาทีช่วงนี้ก็วุ่นๆเหมือนกันครับ  แถมช่วงหัวค่ำฝนตกแทบทุกวันเลยไม่ได้เล่นบาสเลย

บาสเจ๋งจริงๆสนุกดี บางทีเล่นบาสก็เรียกเสียงหัวเราะได้มากกว่าเหงื่อซะอีก ^^

ใครพอมีสนามดีๆ ก็แนะนำกันได้นะ จะได้นัดไปเล่นกันได้ครับ
ตอนนี้วิ่งไม่ออกแล้ว ถ้ากลิ้งอะพอได้  อ๊าง~

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
รู้สึกเหมือนเข้าฟอนต์มาเป็นแบบไตรมาสเลยแฮะ ยังอยากเล่นบาสอยู่ แต่คาดว่า... ปลายเดือนหน้ายังไม่รู้สภาพกรุงเทพจะเป็นยังไงเลย
ตอนนี้ว่าง นัดเล่นมาๆๆ

น้ำยังมีแนวโน้มจะท่วมอยู่เลยพี่มัม เศร้าๆ เศร้า

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29]