หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Basketball โอ๊วเย !!!  (อ่าน 186072 ครั้ง)
ช่วงนี้ทั้งงานราษ งานหลวง (เหงื่อแตกพลั่ก) พ้นเดือนนี้น่าจะว่างแล้ว ฟ้าฝนน่าจะเป็นใจด้วย
จะดูๆหาสนามไปด้วย

สนามนี่จะเอาท์ดอร์ หรืออินดอร์ครับ
ที่จริงอยากจะหาสนามที่ไม่มีเจ้าถิ่นครับ หรือมีแต่ไม่ใช่พวกแนวมาใหม่แล้วรับน้อง เพราะอยากเล่นแบบเฮฮาสบายใจ
เพราะหลายๆที่ มักจะมีพวกเล่นเหมือนจะแข่งชิงถ้วย เจอแล้วเหนื่อยใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ต.ค. 2008, 12:27 น. โดย มัม » บันทึกการเข้า
ถ้าไม่รังเกียจ มาเล่นที่หน้าตึกกิจกรรมคณะผมก็ได้นะ เสาร์ - อาทิตย์ส่วนใหญ่จะว่าง เป็นเอาท์ดอร์นะ

แถวไหนเหรอบิ๊ก
อย่าบอกว่า ลาดกระบังนะ  โวย

คณะตูก็วิศวะ ลาดกระบังดิวะ  แหยะ

ช่วงนี้ทั้งงานราษ งานหลวง (เหงื่อแตกพลั่ก) พ้นเดือนนี้น่าจะว่างแล้ว ฟ้าฝนน่าจะเป็นใจด้วย
จะดูๆหาสนามไปด้วย

สนามนี่จะเอาท์ดอร์ หรืออินดอร์ครับ
ที่จริงอยากจะหาสนามที่ไม่มีเจ้าถิ่นครับ หรือมีแต่ไม่ใช่พวกแนวมาใหม่แล้วรับน้อง เพราะอยากเล่นแบบเฮฮาสบายใจ
เพราะหลายๆที่ มักจะมีพวกเล่นเหมือนจะแข่งชิงถ้วย เจอแล้วเหนื่อยใจ

แยกพระราม 9 ตัด เลียบทางด่วน ที่ผมแนะนำไง
ไม่มีเจ้าถิ่น

เหมือนๆจะเคยเห็นเหมือนกันครับพี่ ใกล้ที่ทำงานด้วย
รอกัปตันสั่งการ เราจะเคลื่อนพลทันที  กร๊าก

เหมือนๆจะเคยเห็นเหมือนกันครับพี่ ใกล้ที่ทำงานด้วย

ผ่านไปวันไหนแวะดู นะครับ
เพราะเช้าๆ วันเสาร์ อาทิตย์ ตอนนี้
ยังไม่มีเจ้าถิ่น (เท่าที่เห็น)
ถ้าเราเป็นเล่นประจำเรานี่แหละเจ้าถิ่น ยิ้มน่ารัก

เทศกาลแข่งบาสคราวนี้ วนมาจัดที่พัทยา มีทั้งตัว กพ.  ทีมชาติเก่ามั่ง วิทยาลัยพละมั่ง ต่างชาติมั่ง อู๊ยยยยส์

เอามาลงให้ดูเฉยๆ  เกย์แอบ

แน่นอนว่าทีมแฟนตูชนะเป็นที่ 2 ของสายแล้ว  รอแข่งรอบต่อไป

ส่วนหนึ่งในทีมไปแข่งสตรีทบาสที่ระยอง ชนะด้วย... แล้วมาแข่งบาสประชาชนต่อ บ้าพลังกันจริงๆ  ง่ะ

ปล. อ้วน รังสิต เล่นบาสโคตรเก่งเลย เสียดายที่ไปเป็นดาราซะแล้ว  เหลือแต่พี่ชายที่ยังเล่นทีมนี้อยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ต.ค. 2008, 21:46 น. โดย ส้ ม » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หูย อยากดู สตรีทบาส
เคยมีแข่งที่ ม.บูรพา ทีนึง มันมาก  กรี๊ดดดดด

อ้าว!
ส้ม

ส้มมีแฟนแล้ว ฮือๆ~

หนูก็มีมาตั้งนานแล้วค่ะพี่   เหลือบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หนูก็มีมาตั้งนานแล้วค่ะพี่   เหลือบ

บิ๊กนะเหรอ งง

นั่นน่ะ นายสนองพระโอษฐ์ค่ะ  เกย์ออก

นั่นน่ะ นายสนองพระโอษฐ์ค่ะ  เกย์ออก

อ๋อ  ใต้เท้า  กร๊าก

หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29