หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22

ผู้เขียน หัวข้อ: นัดซ้อม-หาสนามซ้อมแบบฟรีๆ  (อ่าน 111156 ครั้ง)
 โวย   กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ราคาสูงพี่ ไม่ใช่ขนาด กร๊าก

ครับ 5000 อาจเกินนะ
ไม่คุ้มทั้งค่าเดินทาง ค่าข้าว ค่าน้ำ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
แถวๆพุทธมณฑลสาย 2 -3  เห็นมีอยู่สองสามสนามน่าเล่นอยู่นะ  มองลงมาจากทางยกระดับเห็นหญ้าเขียวเชียว  แต่ไม่เคยถามราคา
เพราะไม่จำเป็นต้องเช่าสนามเล่น  ถ้ามาแถวนี้ก็เล่นที่มหาลัยได้  ฟรี  แต่ไม่มีไฟ  และอาจต้องไปแย่งกับเด็กนักศึกษา  ฮี่ๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
อยากไปแย่งแฟนเด็กนักศึกษา  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

แถว ๆ วังหินก็มีอยู่สนามนึงครับ

อยู่ตรงด้านหลังสวนอาหารวังหินไอส์แลนด์

งบน้อย
อุ้ยไม่สนใจมาเตะกันหน่อยเหรอครับ? เกย์แอบ

Reading Learning & Sharing

ไม่ชอบโดนเหงื่อผู้ชายคนอื่นน่ะครับ หมีโหด~

งบน้อย
คุณชายจริงๆเลย

มาตอบแล้วค่ะ

เรื่องสนามหน้าบ้าน จะลองถามเพื่อนให้ค่ะ เพื่อนเลยมาเตะ  ยิ้มน่ารัก

มันมีหลายขนาด
เอาสนามเล็กใช่ไหมคะ
กลางวันหีือกลางคืนดี  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เตะช่วงเย็น ๆ หน่อยครับ
ถ้ากลางวันแดดเปรี้ยง ถ้าจะไม่ไหว
ทีมเรายิ่งแพ้แสงแดดกันอยู่ด้วย  กร๊าก

กลางวันหีือกลางคืนดี  เกย์ออก

อ่านว่าอะไรเหรอครับ กลัวแปลความหมายผิด

หมีพิมพ์ผิดหน้าเกลียดมาก   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอาตอนเย็นๆ วันอาทิตย์นะครับหมี  ขอบคุณมากครับ  ไหว้

หรือ!!! 

พิมพ์ใหม่ สามรอบเดี๋ยวนี้

หรือ
หรือ
หีอ

กินรอบวง
 โห เว้ววววว 

เย็นๆ ค่ำๆ ก็ดีครับ
เออ แต่ถ้าใครบ้านไกลก็ลำบากอีกถ้าค่ำมืดมากไป

กำลังโหลดข้อมูล .....
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ หรือ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 22