หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. พี่จักรีจ้ะ  (อ่าน 36573 ครั้ง)
จริงๆ พี่จักรีเกิดวันที่ 22
แต่ขอตั้งจู๋อวยพรก่อนละกันเนาะ ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากๆ นะคะ ยิ้มน่ารัก
ห้ามส่งต้นฉบับสายด้วย หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มี.ค. 2008, 20:43 น. โดย 蓝月 (lán yuè) » บันทึกการเข้า

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 เกย์ออก แฮปปี้เบิร์ทเดย์ล่วงหน้านะจ๊ะ แจ๊กกี้
มีความสุขเยอะๆ นะคะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สสวก. ด้วยนะคะ

ขอให้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามาหานะคะ   กรี๊ดดดดด

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ขอให้มีความสุขมากๆครับ ทุกๆท่าน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับ
ขอให้มีแต่ความสุขกายสุขใจ ไม่เป็นตะคริวครับ  ไหว้

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
สสวก.พี่จักรีครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆนะครับ ไหว้

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจนะครับ   ไหว้

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

ขอให้พี่จักรีได้กลับบ้านอย่างที่ตั้งใจครับ  กรี๊ดดดดด

ขี่มอไซค์ไม่ล้ม ไม่ชนด้วย เอ้า  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้ร่างกายแข็งแรง จิตใจผ่องใส
ทำความดี ละความชั่ว

มีความสุขพอประมาณนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ดูแลสุขภาพด้วยนะ เป็นตะคริวบ่อยๆไม่ดีเน้อ คริคริ

ยินดีด้วยครับ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
 เกย์ออก  แจ๊กกี้ แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ทูยูนะจ๊ะ 

มีความสุขทั้งกายและใจนะจ๊ะ
สุขภาพแข็งแรงค่ะ   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
 กรี๊ดดดดด สสวกนะพี่จักรี
หนูขอให้พี่หล่อลากไส้
หน้าใส ถูกใจสาว
รวยวันรวยคืน เฮงๆๆ
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีความสุขมากๆนะคะ  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11