หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. พี่จักรีจ้ะ  (อ่าน 36570 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดจ้า  ลันล้า
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้โชคดีๆนะคร้าบ  ลันล้า

กร๊าก ช่วยขำมุก 6 เมษา = วันจักรี นะ

กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก

ถ้าไม่มีใครทัก ผมก็ยังไม่เก็ทนะ ไม่เคยจำวันสำคัญอะไรได้เลย  กร๊าก

// แก้ไขพิมพ์ผิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2008, 21:45 น. โดย EaRthCh!E* » บันทึกการเข้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สวัสดีครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ  ลันล้า

มีความสุขมากๆนะคร้าบ อยู่คู่เราชาว ฟoนต์ ไปนาน นานนน

perfectionist
สุขสันต์วันเกิดครับจักรี ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆ 

สร้างสรรค์ผลงานฮามีคุณภาพต่อไปนะครับ
สสสสสววววกว ครับพี่

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ มีความสุขมากๆ สบายๆนะ  ปลื้ม

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สสสววกก
อวยให้สองรอบเลย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอ๊า เข้าวันที่ 22 แล้วนี่ เกย์ออก (แต่ชื่อจู๋ยังเป็นล่วงหน้าอยู่)
ชนะแมตช์นี้ให้ได้เป็นของขวัญวันเกิดละกันครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
วันเกิดทั้งทีต้องชนะแบบท่วมท้นด้วยนะ
สสวก ครับ พี่จักรี  กรี๊ดดดดด

มีความสุขมากๆนะครับ   ไหว้
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้เชี่ยวชาญการกระบี่เร็วๆเน้อ  ยิ้มน่ารัก

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
อยากฝึกกระบี่ แต่ไม่ยักไปกระบี่ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แค่ฝึกไงครับยังไม่ไปจริงๆ  หมีโหด~

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งนะครับ

ใครที่ยังไม่ได้อวยพรรีบอวยพรซะนะครับ

เดี๋ยวจะหมดเขตแล้ว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 11