หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. พี่จักรีจ้ะ  (อ่าน 36569 ครั้ง)
 สุขสันต์วันเกิดครับจักรี  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จักรี ทำไมเกิดบ่อยจัง

อ้าว จักรีเกิดวันนี้เหรอ

ขอให้ประสบความสำเร็จด้านการทำงาน
เงินทองไหลมาเทมา หาเวลาใช้บ้างเหอะ
อย่าเอาไปลงทุนหมด

เรื่องความรัก
ใจเย็นๆ ช้าๆได้พร้าเล่มงาม

ความสุข
หาเอาเน่อ
นั่นซิ ผมเกิดบ่อย จนจะตามพี่กัมส์กับพี่ระจันทันแล้วนะเนี่ย  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขอบคุณทุกคนครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 อ๊ากกกกก สองคนข้างบนเล่นอะไรกัน

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะพี่จักรีป๋า~  อืมมมมห์

there are no regrets in life, just lessons . .

สุขสันต์วันเกิดพี่จักรีด้วยครับ ไงจ๊ะ~

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
สสวก.ครับ
ขอให้มีความสุขล้นนะครับ  ไหว้

เพียงแค่ลมหายใจ ง่ายๆ แต่ งดงาม และลึกซึ้ง...
เกิดทุกวันเลย  กร๊าก

นั่นซิ ผมเกิดบ่อย จนจะตามพี่กัมส์กับพี่ระจันทันแล้วนะเนี่ย  เอือม

กร๊าก  อีกไม่กี่วันก็ทันแล้ว
 อืมมมมห์

สุขสันต์วันเกิด กัปตันทีม F0NT ครับ

มีความสุข และยิงประตูให้เยอะ ๆนะครับ  คริคริ

ตัวคนเดียว :]
อืมมมมห์

สุขสันต์วันเกิด กัปตันทีม F0NT ครับ

มีความสุข และยิงประตูหลังให้เยอะ ๆนะครับ  คริคริ

ไหว้

สุขสันต์วันเกิดพี่จักรีครับ

มีความสุขเยอะนะัครับ ของให้ยิงประตูนัดหน้าเท่าอายุเลยพี่

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
งั้นคงยิงได้แค่ 18 ลูก น่ะครับ  ว้า~~แย่จัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2008, 23:20 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

เกิดทุกวันจนแก่

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11