หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 60

ผู้เขียน หัวข้อ: FST VS TAUG  (อ่าน 270261 ครั้ง)
หมายถึงโลโก้เล็กๆตรงหน้าอกข้างซ้ายใช่มั้ยครับ หรือว่าแบนเนอร์
ตูอยากเห็นหน้านักเตะตัวจริงเยอะๆ ก่อนจะเห็นโลโก้อีกนะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทั้ง2แบบครับ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ฝันไปเหอะ เพราะทีมเราใช้ระบบโรเตชั่น  ชิ
ใครเป็นตะคริวเปลี่ยนออก อี๋~

เอ่อ ถามหน่อยได้มั้ยครับ

จะมีครั้งที่สามมั้ยเอ่ย เผื่อว่าผมจะไปเล่นด้วย (เล่นไม่เป็นแต่ก็อยากมีส่วนร่วมครับ สงสารลุงๆ คริคริ)

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มีเรื่อยๆนะคะ มาเลยค่ะ ลันล้า

รอครั้งที่3ด้วยคนครับ หมีโหด~/
ครั้งนี้ไปไม่ได้ครับ ฮือๆ~

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
 กรี๊ดดดดด

ขอบคุณ พี่โบ พี่แอน กระทิงแดงรายใหญ่ของเรา มากๆ เลยนะครับ

ทีนี้ ผมอยากขอความร่วมมือจาก พี่ๆ น้องๆ ที่ลงชื่อไว้หรือกำลังจะลงชื่อเข้าร่วมทีม  ฟสท. ของเรานิดหน่อยนะครับ

คืออยาก ให้ ทุกท่าน หาเวลามาเตะกันบ่อยๆ ครับ   ซักเดือนละ   2-3  ครั้ง อย่าให้ขาด  
     เดี๋ยวหาสนามประจำได้แล้วเราจะไปมิตติ้งกีฬากันให้เป็นประจำ แบบให้รู้กันว่า ทุกสองอาทิตย์ เจอกันที่สนามนี้..... อะไรอย่างงี้ นะครับ
     นัดซ้อมนัดแข่งก็ว่ากันไป   นัดไหนมีแข่ง จะเย้าหรือจะเยือน เดี๋ยวผมจะ มาโม้ในบอร์ด ให้สาวกตามไปเชียร ส่วนนัดไหนแค่ซ้อมก็
     จะได้ชิวๆ    
     เพื่อไม่ให้เป็นการเสียน้ำใจของ กระทิงแดงรายใหญ่ของเราที่จัดหาเสื้อทีมมาสนับสนุน .....

ดังนั้น  

อย่างแรกเลยนะครับ  

ทุกวันอาทิตย์ เวลา สี่โมงเย็น  เราไป เจอกันที่ สนาม  ...อาจจะเป็นเอแบค  เพื่อความฟรี  (รอขอบคุณพี่โก้อย่างเป็นทางการเนี่ยอ่ะ  คริคริ)
     หรืออาจจะเป็นที่ไหนซํกแห่ง ที่ไม่ลำบากมาก ...อันนี้เดี๋ยวรอความคิดเห็นจากท่านอื่น.....
     แต่ไม่ได้ซีเรียสว่าจะต้องมาทุกวันนะครับ ถ้าใครติดธุระ อย่างไรก็ไม่ว่ากัน แต่พยายามมาออกกำลังกายด้วยกัน นะครับ ^^
     กำหนดวันให้แน่นอน....จะได้ดูเป็นทีมหน่อย

เอาละครับ ถ้า  โอเค และแน่ใจว่า จะมาเป็นทีมเดียวกันได้  ก็ลงชื่อรับเสื้อเลยนะครับ  

อะเงื่อนไขอีกนิดนึง  ค่าชุด คนละ 49 บาท ครับ  เพื่อเป็นขวัญกำลังใจ ให้กับพี่โบพี่แอน
    ซึ่งบอกว่าไม่เก็บตังค์แต่ผมคิดว่าน่าจะให้ บ้าง ซักเล็กน้อย พอเป็นพิธี  อืมมมมห์

ส่วนเสื้อ  รูปแบบเสื้อ  โลโก้  ผมว่าเอาตามความคิดเห็นพี่แอนดีกว่า ผมเชื่อใจพี่แอน   ........

เอาละมาลงชื่อรับเสื้อกันเถอะครับ   ปลื้ม

ปล.ถ้ามีเบอร์เสื้อด้วยก็ ขอให้นักเตะ ลงชื่อตัวเอง   เบอร์ที่ต้องการ   ไว้ด้วยนะครับ
แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับ

ปล. ยังรอผู้เล่น มาร่วมทีมอีกนะครับ  กรี๊ดดดดด   (เล่นไม่เป็นก็ไม่เป็นไร ไม่ต้องอาย  มาเป็นทีมเดียวกันซะดีๆ )

ขอบคุณมากครับ
 กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พันเอก เบอร์ไรก็ได้ แต่มี size XL ไหมครับ

เรื่องแบบเสื้อตูมั่นใจมาก
ว่าตูไม่รู้ /

ไม่รู้เลยครับ ว่าตามประเพณีเขาสกรีนกันตรงไหนยังไงไม่ให้เสี่ยว
ส่วนโลโก้เอาแบบที่ตูเคยถ่ายรูปแล้วแปะไอ้งวงๆ นั่นเลยไหมล่ะ ไหมล่ะ

ใครพอนึกออกช่วยแปะรูปพร้อมลายสกรีนเป็นตัวอย่างชุ่ยๆ ให้หน่อยครับ
เดี๋ยวจะได้ส่งช่างแล้วผลิตให้ทันวันอาทิตย์นี้

อ้อ ส่วนเรื่องสนามซ้อม รู้สึกว่าหลังบ้านตูมีสนามตะกร้อคนงานอยู่ ...... เอ๊อะ อย่าเลย หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมมีเสื้อยืดผู้หญิงสีขาว size L เหลือประมาณ 20 ตัวครับ

พอเอาไปทำอะไรอย่างเสื้อกองเชียร์ได้มั้ยฮะ

// ไปถ่ายรูปเสื้อมา โดนปั่นตัดหน้า 10 คน   อี๋~

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
เรื่องไซส์เสื้อนักเตะรู้สึกเป็นฟรีไซส์แหละ
ส่วนเสื้อปูนเสื้อกองเชียร์ น่าส่งมาสกรีนไหม แบบเดียวกะนักเตะเลย

น่ามากครับ   กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ส่วนเรื่องเบอร์เสื้อนี่คุณโบว์มีด้วยรึเปล่าครับ  งง
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 60