หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 60

ผู้เขียน หัวข้อ: FST VS TAUG  (อ่าน 270239 ครั้ง)
 ฮี่... น่าจะประมาณนี้

กำลังโหลดข้อมูล .....
ชื่อกระทู้ นึกว่าจักรีไปเมืองนอก เกย์ออก

พี่โบว์ขาาาาา... เราไปเชียร์+ตีแบท ด้วยกันดีมั๊ยคะ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
น้องตั๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกก
มาไหม คิดตึ๋ง แต่งชุดนางแบบมาเชียร์จักรีเร๊ว เกย์ออก

รอพี่จักรีก่อน
ถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมติดรถพ่อไปลงเสนานิเวศน์แล้วนั่งซูบารุไปอีกที
ชักจะกลายเป็นงานใหญ่  คนเต็มเลยเว้ยเฮ้ยจักรี  ปลื้ม
สงสัยจะแพ้ไม่ได้แล้ว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
น้องตั๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกก
มาไหม คิดตึ๋ง แต่งชุดนางแบบมาเชียร์จักรีเร๊ว เกย์ออก

คิดถึงเหมือนกันค่าาาา... ไป ๆ  ลันล้า

เจอกันกี่โมงคะ

ไม่รู้จะกล่อมพี่ใหญ่ไปด้วยได้ป่าว

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
คนดูเต็ม คนเตะนี่ จะล้นหรือเปล่าเดี๋ยวคอยดูครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว้าว!!!
ตั๊กจะมาด้วย

สมัครโดยไว
หนุ่มๆ  กร๊าก

ถ้าพี่ใหญ่มาด้วยก็จะกลายเป็น
ว้าว!!!
พี่ใหญ่จะมาด้วย

สมัครโดยไว
ชาวเรา  เกย์ออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
ตั๊กก็ว่างั้นแหละค่ะพี่บวบ  เปอร์เซ็นต์สูงเลยค่ะตานั่น(หรือยัยนั่นดีนะ (เหงื่อแตกพลั่ก))

อยากไปดูหน้าพี่แอน อิอิ (เป็นแฟนพันธ์แท้) แ่ต่เตะบอลไม่เป็นคับ ไปช่วยเชียร์ได้

อยากไปดูหน้าพี่แอน อิอิ (เป็นแฟนพันธ์แท้) แ่ต่เตะบอลไม่เป็นคับ ไปช่วยเชียร์ได้

นี่แหละแอนของแท้

กร๊าก
จงมา
จงมา

มากันเยอะ ๆ ครับ
แล้วมาช่วยร้องเพลงเชียร์ เหมือนทีมในพรีเมียร์ลีก ร้องเพลงเชียร์ทีมตัวเอง  อืมมมมห์

ขนาดนั้นเลย
ดูยิ่งใหญ่จัง 

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 60