หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 60

ผู้เขียน หัวข้อ: FST VS TAUG  (อ่าน 270267 ครั้ง)
FST  Vs  TAUG 

http://www.thaiadobeuser.com/board/viewforum.php?f=20    VS     http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12459.375.html

VS

เมื่อสองทีมจากเว็บดัง โคจรมาพบกัน
TAUG  ทีมดังจากฝั่งผู้ใช้ adobe ในไทย ที่ผ่านการโม่แข่งมาแล้วอย่างโชกโชน 
 เปิดรังสนามปานนาค ต้อนรับการมาเยือนของไอ้หมาป่าหางงอขาโก่ง FST
(ฟสท(F0nt Star Team))  โดยการนำทัพของ iannnnn คุมบังเหียนโดยพี่ระจัน 
ทีมที่เพิ่งจะสะกดคำว่าแพ้เป็น แค่เพียงครั้งเดียวเท่านั้น

ระเบิดศึก ความมันส์ระเบิดระเบ้อ   วันอาทิตย์ที่ 23 มีนาคม นี้  เวลา  สี่โมงเย็น 
ที่สนาม ปานนาค  เลียบทางด่วนรามอินทรา อาจณรงค์......

...
ข้อมูลอื่นๆ   

การเดินทาง
มีอะไรโทรหา จักรี 0870603132   หรือถ้ากลัวอธิบายแล้ว งง ก็ไปเองเถอะครับ พ่อคู๊น..... อะพูดเล่น

รายชื่อนักเตะ ฟสท มีดังนี้   

1.พี่ระจัน               เบอร์ 10
2.พี่ศักดิ์                เบอร์ 0 **ไม่มีนะครับ รีบเปลี่ยนด่วน 
 3. จักรี                  เบอร์ 7
4. พี่พันเอก           เบอร์ 55 **ไม่มีนะครับ รีบเปลี่ยนด่วน
5. ปูน 
6. พี่เบียร์              เบอร์13
7. น้องบิ๊ก             เบอร์ 15
8. น้องเต่า             เบอร์ 3
9.ลุงบักซ์              เบอร์ 1
10.พี่หนุ่ม              เบอร์ 4
11.พี่ฉึ่ง                เบอร์ 8
12.พี่เอ้                เบอร์ 11
13.ป้าชอย            เบอร์ 2
14.พี่บิ๊ก               เบอร์ 5
15.น้องตั้ง
16.พี่หมู               เบอร์19
17.พี่เช่
-----------------------------------------------------------
18.หมอแมว  19.น้องเอ็ม  20.น้องกันย์  (เบอร์4  พี่หนุ่มเลือกไว้แล้วนะครับ)
21.เจี้ยม (ผมขออนุญาตลงชื่อไว้เลยนะครับ ไว้เตะกันวันหลัง ^^)

ตอนนี้ยังรอ สมาชิกอยู่นะครับ [/color]

วันแข่ง ผลโหวตเสื้อเป็นเอกฉันท์  คือสี  ขาว ดังนั้น    ฟสท จะใส่สีขาวลงสนามครับ  หมีโหด~

รายชื่อกองเชียร์  (ยังมีตั๋วเข้าชมสำหรับกองเชียรอีก 8 แสนใบ รอท่านอยู่ครับ)

1.พี่แอน
2.พี่โบว์
3.พี่ป้าหน่อย
4.น้องตั๊ก ไทยซุปเปอร์โมเดิล ปีที่แล้ว  กับ แฟนสาว
5.เจ๊นัท  รอตัดสินใจ

[/quote]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2008, 02:58 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
\หมีโหด~

คำว่า ส่งต้นฉบับช้า ทำไมต้องสีเขียวครับ

อ้ะว่าแล้วของตรู ก็สีเขียวนี่
วันอาทิตย์ผมจะพยามปั่นงานให้เสร็จไวๆ แล้วจะตามไปเป็นซุปเปอร์ซับ นะครับ

กินรอบวง
ไปกันเยอะๆ เน้อพี่เอ้ยน้องเห้ย
ตะกี๊ผมโทรหา ยิ้ม(เพื่อนผม)
ว่าจะชวนมาช่วยแจมสักหน่อย
แต่พวกดันไปอยู่ อุบล
เป็นอันว่า ตัวช่วยหายครับ

โอว เปิดจู๋เพื่อการนี้โดยเฉพาะ  ไอ้มืดหมี

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พี่โอ๋ครับทำไม่คุณยิ้มเค้าเลิกเขียนการตูนเร็วจังครับ งง

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
โอว เปิดจู๋เพื่อการนี้โดยเฉพาะ  ไอ้มืดหมี

พี่โก้ โดด เฝ้าร้านมาเตะบอลกัน  กรี๊ดดดดด
 ฮี่... และแล้ววันแห่งชัยชนะ( น่าจะชนะ ) ก็มาถึง ฮี่...

๐ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่าที่สุดในชีวิต๐แต่ความรักทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด๐

http://maps.google.com/maps/mm?ie=UTF8&hl=en&ll=13.802783,100.615282&spn=0.009023,0.015213&t=h&z=16

ไม่รู้ดูรู้เรื่องไหม
เส้นสีส้มๆ คือ ถนนประดิษฐ์มนูธรรม หรือทางด่่วนรามอินทราฯ  เลยแผนที่ไปทางด้านบนคือไปทางรามอินทรา ด้านล่างคือมาทางลาดพร้าว
ที่เห็นหลังคาสีขาวใหญ่ๆ คือ Lotus
เลย Lotus มานิดเดียวเป็นปั้ม Esso  จอดรถในปั๊มเลย ด้านหลังมีทางเข้าสนามบอล
รู้สึก Lotus สาขานี้จะมีรถรับส่งจากถนนลาดพร้าว (คงแถวปากซอย 71) แต่รับส่งบ่อยแค่ไหนไม่ทราบเหมือนกัน
ยัง 50 : 50  ฮี่...
วันเสาร์ 22 งานบวชเพื่อน
อาทิตย์ 23 ต่อเนื่อง/วันเกิดญาติ (อันนี้อันตราย)

กำลังโหลดข้อมูล .....
พี่โอ๋ครับทำไม่คุณยิ้มเค้าเลิกเขียนการตูนเร็วจังครับ งง

นอกเรื่อง
ผมตอบแล้วพี่บ่าวต้องมา

ยิ้ม ยังเขียนลงตลาดตลก
และการ์ตูนเด็กๆ พวกฮีโร่เล่มหนาๆ
และทำอนิเมชั่นให้ใครไม่รู้
คือยังเขียนการ์ตูนหากิน
เคยเขียน บีบอยด้วยก่อนเจ๊ง

นั่งใต้ดินไปขึ้นลาดพร้าวนี่ไกลป่ะครับ (แยกรัชดา)
หรือถ้ามีใครแถวนี้(รังสิต)ไปผมจะติดรถไปด้วย
ไปกับพี่ได้นะครับน้องเต่า

แต่ต้องรอดูเจีนัทก่อนไว้เดี๋ยวโทรชวน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ซ้อนสามเลย   เกย์ออก
ถ้างั้นผมเดินไปดีกว่าครับ  ไอ้มืดหมี
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 60