หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 260

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เ่ล่นเกม  (อ่าน 1168446 ครั้ง)
มันเหมือนมันเซ็งไงอาร์ม แบบว่าถ้าเล่นแล้วไม่ได้ยิงมันไม่เป็นไร

เนี่ยมันก็ยิงพอๆกับพี่ แต่ว่ามันยิงไม่เข้า

บางลูกมันหลบโกล์แล้ว แต่ว่ายิงโดนเสา อีกทีโดนคาน

มันเลยท้อ ไม่เ่ล่นดีกว่า

ถ้าผมท้อมผมจะเอาตัวผมทำใบแดงให้หมดจนยุติการแข่ง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ในที่นี้ใครเล่น fps แล้วอ้วกแตกบ้างครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ผมเป็นทุกเกมเลยยกเว้น CS

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
พี่เป็น แต่ก่อนก็พวก wolf doom เล่นได้ไม่ถึง 10 นาที จะอ้วก

ถ้าผมท้อมผมจะเอาตัวผมทำใบแดงให้หมดจนยุติการแข่ง

ทำยากเหมือนกันนะ 555

wolf3d doom นี่ไม่เคยเป็นปัญหาเลยครับ fps ไม่เคยมีปัญหาสำหรับผม

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ถ้าเป็นเกมที่เฟรมเรทสูงๆ ไม่อ้วกหรอกครับ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
fps แปลว่า เฟรมต่อวินาทีเหรอครับ
ผมก็นึกว่า ฟุตต่อวินาที ความเร็วปืน ฺBB  กร๊าก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ยังเล่น Ro อยู่เลย  เกย์ออก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
fps : first person shooting
fps : frames per second

มันแปลได้สองแบบครับ หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ยังเล่น Ro อยู่เลย  เกย์ออก
เล่นอยู่เหมือนกัน แต่เล่นเซิฟ single-ro นะ
แอร๊ยยย ดอง Gears of War ไว้เป็นชาติแล้วครับ ยังไม่ได้เล่นต่อเลย อี๋~
เป็นเกมที่ยากบรรลัยจริงๆ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ของเครื่องอะไรง่าจำไม่ได้ละ

X360 ครับ แต่มันพอร์ตลง PC ด้วย กรี๊ดดดดด

มีของ PC เปล่า ไรท์ส่งมาให้หน่อย 555

dvd 2 แผ่นนะครับ กร๊าก

เรื่องไรท์ส่ง ยังไงรอผมกลับจากกรุงเทพประมาณสัปดาห์หน้าก่อนนะครับ อืมมมมห์

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 260