หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 260

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋เ่ล่นเกม  (อ่าน 1168470 ครั้ง)
อ่ะ ตั้งละ  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มี.ค. 2008, 17:14 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เย่

แล้วใครจะเริ่ม หมีโหด~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เกมอะไรคะ เข้ามา ยัง งง ๆ จะเล่นเกมส์อะไรเอ่ย

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
คือเป็นจู๋ตั้งไว้สำหรับคนเล่นเกมอื่นๆนอกจากเกมแฟลชในจู๋โน้นน่ะครับ
เช่น playstation หรือเกม PC อื่นๆ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อ่ะ ตั้งละ  หมีโหด~

มาครับ  งง

กินรอบวง
มันมีพวกกระจู๋แนะนำเกมส์เกมส์พีซี ไรงี้นี่ คุยกันที่นั่นก็น่าจะได้นา  อืมมมมห์
จั่วหัวมาก็ยังไม่เปิดเรื่อง
ตูถามก่อนเลยละกัน การ์ดจอเท่าไหร่ครับที่เล่น CoD4

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ผมใช้ การ์ด x600 pro ครับ  หมีโหด~

ผมใช้ GF7300gt ครับ แล้วเลือกให้เกมมันปรับอัตโนมัติ แล้วมาปรับเองตามความชอบนิดหน่อย
โคตรลื่นเลยครับ กรี๊ดดดดด
ตอนนี้เล่นแบบ veteran จบแล้ว เฉพาะ chapter แรก กรี๊ดดดดด

แล้วก็เล่นออนไลน์เซอร์เวอร์เถื่อนด้วยแหละ เลเวล 43 กรี๊ดดดดด

ผมผมไม่ชอบเล่นเกมอะครับ  แต่มีช่วงหนึ่งทุกข์หนัก มีโอกาสเล่น ก็รู้สึกดีขึ้นครับ

ดังนั้น ผมอยากเล่นเกมวางแผนแบบวอร์คราฟอะครับ  แต่ขอแปลกๆหน่อย ผมมักตื่นเต้นกับตัวละครใหม่ๆ
 ใครจะแนะนำได้บ้างครับ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ออนไล ไม่ได้เล่นแฮะ  หน้ามึน

cod4 ชอบ act2 สุด sniper ตื่นเต้นสุดๆได้อารมณ์หนังมากๆ
เล่นไปเหงื่อออกมือเลย

ผมผมไม่ชอบเล่นเกมอะครับ  แต่มีช่วงหนึ่งทุกข์หนัก มีโอกาสเล่น ก็รู้สึกดีขึ้นครับ

ดังนั้น ผมอยากเล่นเกมวางแผนแบบวอร์คราฟอะครับ  แต่ขอแปลกๆหน่อย ผมมักตื่นเต้นกับตัวละครใหม่ๆ
 ใครจะแนะนำได้บ้างครับ  กรี๊ดดดดด

c&c 3 ก็เวริ์คครับ เล่นแบบเนื้อเรื่องนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2008, 19:02 น. โดย ไอ้ชาร์ป » บันทึกการเข้า

ผมผมไม่ชอบเล่นเกมอะครับ  แต่มีช่วงหนึ่งทุกข์หนัก มีโอกาสเล่น ก็รู้สึกดีขึ้นครับ

ดังนั้น ผมอยากเล่นเกมวางแผนแบบวอร์คราฟอะครับ  แต่ขอแปลกๆหน่อย ผมมักตื่นเต้นกับตัวละครใหม่ๆ
 ใครจะแนะนำได้บ้างครับ  กรี๊ดดดดด

มีสตาคราฟ เรดเอลิร์ท มั๊ง
ถ้าสร้างบ้านสร้างเมืองก็มีซุส โพเซดอน
เ่อ่อ ฟาโร คลีโอพัตรา Age of empire
ตอนนี้เล่นนี่อยู่ครับ ไม่ต้องกังวลเรื่องการ์ดจอ  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ออนไล ไม่ได้เล่นแฮะ  หน้ามึน

cod4 ชอบ act2 สุด sniper ตื่นเต้นสุดๆได้อารมณ์หนังมากๆ
เล่นไปเหงื่อออกมือเลย
ด่านที่หนีออกมา ลองแบบ veteran ดูสิครับ จะรู้ว่านรกมีจริง ฮือๆ~

ลอง Lord of the Ring Battle for Middle-Earth ดูครับ แฟนตาซีดี เจ๋ง

เคยเล่นจากเครื่องของลูกค้า สะใจดีชมัดเลย CoD4
มันต่างจาก CoD ภาคก่อนเยอะมากๆ สนุกกว่า
ถึงระบบฟิสิกส์จะไม่มีกับฉากเหมือนพวก Crysis แต่ก็ทำให้ระบบเกมลื่นไหลมาก
(ไม่เคยเล่น Crysis เหมือนกันนะ แต่เคยเห็น)

พี่ข้างบ้านใช้จอ Dell 22" สีเด่นมาก เล่นโชว์เราแล้วอยากได้ PC ขึ้นมาทันที

เรื่องเกมวางแผน ตอนนี้อยากเล่น Red Alert3 ครับ
ไม่รู้ว่าเกมอื่นๆ เป็นยังไง ก็อย่างที่ว่า ช่วงนี้ปลอดเกมมานาน

แล้วก็ Sprinter Cell ยังไม่ได้เล่นภาคใหม่ๆ เลย พลาดมาสองสามภาคแล้วมั๊งเนี่ย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 260