หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 66999 ครั้ง)

เล่าจางๆ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เล่านอก  กรี๊ดดดดด

เป็นภาษาจีน

เล่า = ลูกชาย
ซา - สาม

กรี๊ดดดดด

แล้วแปลว่าอะไรวะ ลูกชาย 3 คน หรือลูกชายคนที่ 3  ง่ะ

Today you , Tomorrow me.
อรชอบกินลูกชิ้นมากค่ะ
แถมโสดด้วย  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แปลว่าอยากได้ผู้ชาย 3 คน  หมีโหด~
อรชอบกินลูกชิ้นมากค่ะ
แถมโสดด้วย  ยิ้มน่ารัก

พี่เช่

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เอ้าๆ   พี่เช่จดใหญ่เลย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ฮาก็ของพี่จักรีนี้เเหละ

(อิอิ)

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
สมัครด้วยคนจิ ช่วงนี้ขาดแคลน  หมีโหด~

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ถ้าเอ็งเอาเขาคงไม่ขาดแคลนหรอก  หมีโหด~
สมัครด้วยคนจิ ช่วงนี้ขาดแคลน   หมีโหด~

วะฮุ้ยๆ หนุ่มๆคร้าบ ได้ยินไหมคร้าบ กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2008, 09:48 น. โดย พันเอก » บันทึกการเข้า

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
เสาร์นี้จะได้เจอพี่ พันเอก มั้ยน้อ  กรี๊ดดดดด

ทำตัวเป็นหมาหยอกไก่ระวังเจอไก่จิกนะจ๊ะ  อืมมมมห์
โดนจิกตายก็ยอมจ้า ฮิหุฮิหุ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
 ยิ้มเหี้ยมเกรียม

นั่นคือการเตือนนะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17