หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 67009 ครั้ง)
มาลัยเสี่ยงรัก
 แป๊ะยิ้ม แป๊ะยิ้ม
 กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ตอนนี้เด็กเสริฟเต็ม แต่ขาดคนให้กำลังใจ ตำแหน่งนี้ยังว่างครับ

ที่ร้านขาดเชฟค่ะ พี่ปิ๊กสนใจมั้ยคะ บินมาเลยเดี๋ยวอัดชิพให้7วันรวด

ส่วนน้องคนนี้หัวใจไม่ว่างแล้ว เพราะมีพี่ปิ๊กอยู่เต็มหัวใจ ( เอ้าหยอดแล้วไง อ้วก)
เพื่อนฮาค่ะ

ห้องน้องอัยย์มีรูปหนุ่มนักกล้ามเต็มห้องเลย กรี๊ดดดดด

(อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2008, 23:02 น. โดย ❤ นู๋อัยย์ ❤ » บันทึกการเข้า

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เพื่อนฮาค่ะ

(อิอิ)

แต่พี่นั้นมีแต่พุง น่ะ ว่างๆ เชิญที่ร้านได้นะครับ

ความฝันที่ยังตามหาไม่เจอ

ขออภัยนะคะ  ไหว้

จะบอกว่าเข้ามาอ่านแล้วขนลุก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
เฟิร์น  กร๊าก

พูดจริง ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
ก็ไม่ได้ว่าอะไร  กร๊าก
แต่พี่นั้นมีแต่พุง น่ะ ว่างๆ เชิญที่ร้านได้นะครับ

ผมว่าเป้าหมายเริ่มเปลี่ยนแล้วนะ  

ผมว่าเริ่มไม่ใช่หาแฟนแล้วครับ แบบนี้ออกแนวหาลุกค้าแล้วมั้งครับพี่ปิ๊ก

นี่นอกจากขายก๋วยเตี๋ยวด้วยนี้ ริขายแอมเวย์ด้วยใช่มั้ยครับเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เฮ้ย ปิ๊ก
ตูเอา เล่าซา สาขาแปดริ้วมาฝาก  ฮี่...

บังเอิญผ่านเลยถ่ายรูปมา

ขายข้าวขาหมูด้วย  กร๊าก

ร้านพี่ปิ๊กเหรอคะ  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เหมือนเข้ามาอ่านจู๋ของกิน   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ร้านพี่ปิ๊กเหรอคะ  โวย

ไม่ใช่ล่ะ ปิ๊กมันอยู่ร้านคลองเตย
ส่วนใครที่รับลูกชิ้นจากที่ร้านไป ก็มักจะขึ้นป้ายว่าเล่าซา

Today you , Tomorrow me.
 กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด
อ้อ  กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17