หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 66988 ครั้ง)
 ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
เราก็ล้อเล่นกันนะอย่าถือสานะครับ คนในบอร์ด
นาน น้าน จะเข้ามาแจมสักที

ความฝันที่ยังตามหาไม่เจอ

ร้านก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาเย็นตาโฟ เล่าซา
ห้าแยก ณ ระนอง ถ.สุนทรโกษา
ท่าเรือ คลองเตย ครับ

จั้วไปกินกัน  หมีโหด~

อันบัน ♥
แต่หนุ่มขาว ตี๋ เกาหลีอย่างพี่ปิ๊ก จริงๆน่าจะเนื้อหอมนะ  งง

กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ ว่าแต่ประโยคนี้ถูกใจจัง เนอะน้องจั๊วะ ขอบคุณมากสำหรับกำลังใจ
แต่ปัจจุบัน ขาย . . . ไม่ออกครับ ยักเอ้ รับประกัน การันตี

สนใจอยู่ร่วมชายคาเดียวกันไม๊คะ

หมายถึงคานค่ะ    ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ฝนตกเหรอครับ?

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
 ยิ้มเหี้ยมเกรียม  เออฝนตก

ตกในใจบวบน่ะจ่ะ   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
สวัสดีครับพี่ปิ๊กแล้วสนใจผมมั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพื่อน ๆ ในเว็บบอร์ด ว่างๆ วันไหน ถ้าผ่านไปแถวคลองเตย แวะ มาทานที่ร้านเล่าซา
ได้นะครับ เปิดเวลา 7 โมงเช้า - 5 โมงครึ่งเย็น ถามจักรี กับ ยักษ์เอ้ได้นะครับ

จั้วไปกินกัน  หมีโหด~

ป้ะ  หมีโหด~

ปล. เจ๊นัทกับพี่ปิ๊กนี่ เหมาะสมนะคะ เหมาะมากๆ  หยี

there are no regrets in life, just lessons . .
 กร๊าก

อันบัน ♥
เพื่อน ๆ ในเว็บบอร์ด ว่างๆ วันไหน ถ้าผ่านไปแถวคลองเตย แวะ มาทานที่ร้านเล่าซา
ได้นะครับ เปิดเวลา 7 โมงเช้า - 5 โมงครึ่งเย็น ถามจักรี กับ ยักษ์เอ้ได้นะครับ

ผมลืมทางไปแล้วครับพี่ปิ๊ก

ไม่น่าเชื่อว่าจะเคยทำ ร้านก๋วยเตี๋ยว อยุ่ข้างกันมาก่อน  กร๊าก กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นัทเพื่อนเราทำไมเนื้อหอมอย่างนี้นะ  กรี๊ดดดดด
 โวย  เล่นเชียร์กันอย่างนี้เลยเร๊อะ 

เลวยั้นเงา
จัำกรี น่ะ หล่อ อยู่แล้ว คงไม่ชอบเพศเดียวกัน อย่างผมหรอก
ถามยักเอ้ สิ น่าจะสนใจจักรีอยู่ไม่ใช่น้อยนะ

อร ซ็วย สวย  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 17