หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 67021 ครั้ง)
อ๊ะ แสดงว่าอาการแก้อีเมลแล้วล็อกอินไม่ได้
นี่ไม่ใช่ความหมีส่วนบุคคลใช่ไหม

แต่ เพราะบอร์ดหมี  หมีโหด~

ปล. เบอร์โทรค่ะ 084-0000000000000
เอ่อ แอบตกใจ  โห

เราก็ว่าเราไม่เคยตั้งจู๋แบบนี้นี่หว่า

เปิดเข้ามาดูค่อยโล่งอก

สวัสดีพี่ปิ๊ก(ชาย)  ไหว้

สมมุติว่าคนในนี้รู้จักกัน รักกันแล้วแต่งงานกันเนี่ย คงเป็นเรื่องที่สุดยอดเลยเนอะ หรือว่ามีไปแล้วนะ

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
 อืมมมมห์
 หื่น ผมรู้แล้วหาคนใกล้ตัวนี้แหละ คุณจอยเพื่อนคุณจอยน่ารักจังคร้าบ ฮี่ๆ

สมมุติว่าคนในนี้รู้จักกัน รักกันแล้วแต่งงานกันเนี่ย คงเป็นเรื่องที่สุดยอดเลยเนอะ หรือว่ามีไปแล้วนะ

มีแล้ว พบรักกันหลายคู่ด้วยนะเออ  อืมมมมห์

หื่น ผมรู้แล้วหาคนใกล้ตัวนี้แหละ คุณจอยเพื่อนคุณจอยน่ารักจังคร้าบ ฮี่ๆ

พี่นัทอะเหรอครับ   งง

กินรอบวง

เพื่อนคนไหนเหรอ  เกย์แอบ

เพื่อนชายหรือเพื่อนสาวครับ  เกย์แอบ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
บร้า.. เกย์แอบ
  คุณนัทเค้ามีแฟนไปแล้วนี้ หมดหวัง

สรุป สนใจอุจจาระเทวีเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

ประกาศ เว่ยเห้ย

พันเอกสนใจนัท
 เอือม บอกแล้วว่าคุณนัทเค้ามีแฟนไปแล้ว ผมหมดหวังไปแล้ว ฮือๆ~

ไม่เป็นไร๊ ของอย่างงี้มันแย่งกันได้  หมีโหด~
พันเอกไม่ต้องอายค่ะ

จะจัดงานแต่งเมื่อไรดีคะ ปาล์มจะได้กลับไปเป็นเพื่อนเจ้าสาวทัน  (อิอิ)

พี่ปิ๊กรับเด็กเสิร์ฟป่าว เผื่อกลับไปแล้วตกงานจะไปสมัครร้านพี่ปิ๊กนะ
 :39:บ่ได้ดอกอ้ายเป็นเกย์ กร๊าก

คนไม่ใช่แฟน ทำแทนไม่ได้  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 17