หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 67000 ครั้ง)
ล้อเล่น . . . เป็นเพื่อนกันทั้งหญิงและชายก็ได้
ไม่ต้องมาอาย ครับ  ผมก็หาอยุ่ แต่ไม่กล้าเหมือนพี่ เท่านั้นเอง  หมีโหด~ 

งั้นเดี๋ยวผมหาด้วยละกัน

ขอหล่อๆ รวยๆนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ชื่ออรค่ะ
อายุ 24 ปี
กำลังศึกษาระดับปริญญาโทอยู่ (ใกล้จบแล้วค่ะ)
เวลาว่าง ชอบทำอาหาร และจัดดอกไม้ค่ะ
นิสัย เรียบร้อย อ่อนโยน ใจดี และสนุกสนานร่าเริงค่ะ

รูปค่ะ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ต้องมาอาย ครับ  ผมก็หาอยุ่ แต่ไม่กล้าเหมือนพี่ เท่านั้นเอง  หมีโหด~ 

งั้นเดี๋ยวผมหาด้วยละกัน

ขอหล่อๆ รวยๆนะครับ

ต่างคนต่างหา น่าจะเป็นแฟนกันไปเลยนะครับ หมีโหด~
บอร์ดหาคู่!!!

โวย

อันบัน ♥

จริงดิ้ กร๊าก

งบน้อย
เอ้าเฮ้ย มีทุกรูปแบบจริงๆ แฮะบอร์ดนี้ กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้

อร  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ปิ๊ก สนใจของแปลกไม๊จ๊ะ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา

คนละสปีชีส์จะดีเร้อ  หมีโหด~

ฮี่ๆ

ดีกว่าลำตัวทำด้วยเหล็กกล้านะจ๊ะ   ฮี่ๆ

เปลืองน้ำมันด้วย    ชิ

เลวยั้นเงา

เอือม

ไม่เปื้อนหมึึกแล้วกัน  ชิ

แต่เปื้อนน้ำมันแทนใช่ป่ะตัว     เกย์ออก

เลวยั้นเงา
กร๊าก

สองคนข้างบนมันอะไรก๊านนนน กร๊ากกกกก!!!

แต่หมึกกลัวซิปนะเฟิรน. เกย์ออก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17