หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศหาแฟนครับ  (อ่าน 67031 ครั้ง)
ใกล้ร่อนการ์ดแล้วค่ะ
พี่ปิ๊กคุยเก่งกว่าที่คิดอีก

ว่าจะนัดไปดูปิดเทอมใหญ่ด้วยกัน  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่โอ้เอ้ อยุ่ใกล้กันแท้ ไม่เตือนกันบ้างเล้ย  กร๊าก กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2008, 00:06 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
พันเอกไม่ต้องอายค่ะ

จะจัดงานแต่งเมื่อไรดีคะ ปาล์มจะได้กลับไปเป็นเพื่อนเจ้าสาวทัน  (อิอิ)

พี่ปิ๊กรับเด็กเสิร์ฟป่าว เผื่อกลับไปแล้วตกงานจะไปสมัครร้านพี่ปิ๊กนะ

ตอนนี้เด็กเสริฟเต็ม แต่ขาดคนให้กำลังใจ ตำแหน่งนี้ยังว่างครับ

ความฝันที่ยังตามหาไม่เจอ
 คริคริ

เลวยั้นเงา
ร้านอะไร กินฟรีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
สงสัยได้แฟนเป็นที่เรียบร้อยแล้วมั้งครับ  กร๊าก

จักรี ผมว่ากำลังรอให้จักรีหาให้อยู่นะ

จริงจังมาก ไม่ใช้อีโมเลย ไอ้มืดหมี
จริงจังมาก  หมีโหด~

อันบัน ♥
ร้านอะไร กินฟรีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

ร้านก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาเย็นตาโฟ เล่าซา
ห้าแยก ณ ระนอง ถ.สุนทรโกษา
ท่าเรือ คลองเตย ครับ

กร๊าก กร๊าก พี่ปิ๊กจริงจังมาก

พี่อรท่าทางจะได้เป็นคุณนายร้านก๋วยเตี๋ยวแล้ว   ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
ลูกผู้ชายอกสามศอก สองกำปั้น จริงใจ ไม่ จิงโจ้ แน่นอนครับ  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

กับหมีจริงจังไม๊คะ  ถามกันซึ่ง ๆ หน้า   กร๊าก

เลวยั้นเงา
แต่หนุ่มขาว ตี๋ เกาหลีอย่างพี่ปิ๊ก จริงๆน่าจะเนื้อหอมนะ  งง

there are no regrets in life, just lessons . .

วันๆอยู่แต่ร้าน  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 17