หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาเม้นท์  (อ่าน 22951 ครั้ง)
เม้นนิดกั๊ฟ แวะเม้นเราด้วยนะกั๊ฟ

กุ๊ปปี้ จุ๊บ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
เม้นคร่ะ ลันล้า
ปัยเม้นกับหั้ยเราด้วยน้ะ
มิเม้นมีงอล ชิ
ชิชิ
จุ๊ฟๆ
แต่ละอันอ่านยากจัง  ง่ะ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

ดังนั้นก้อปัยเม้นหั้ยด้วยนะคร้า จุ๊ฟ ๆ

โบ๊ะหน้าซะขาวเลย

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ทำไมผมเห็นแล้วนึกถึงพี่พลัมล่ะเนี่ย  กร๊าก

ล้อเล่นนะค้าบ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
พลัม ลาโคนิค น่ะเหรอ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา

ผิดชี่เรวฺาว์เฌอร์กัลล์ฌวฺ้าปัยย์

มั่ยย์มีร์ชวฺางฌวฺะมวฺาร์รวฺ้ากห์กัลล์~ เกย์ออก

งบน้อย
พิมพ์ลำบากนะึคะนั่น

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คำแปล อุ้ย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ผิดชี่เรวฺาว์เฌอร์กัลล์ฌวฺ้าปัยย์

มั่ยย์มีร์ชวฺางฌวฺะมวฺาร์รวฺ้ากห์กัลล์~ เกย์ออก

ผิดที่เราเจอกันช้าไป ไม่มีทางจะมารักกัน

แฮ่กกๆ ๆ เหนื่อยกว่ารบกับตะขาบอีก   (เหงื่อแตกพลั่ก)
หวะลีงัฟ มาเม้นแล้นนางับ ปัยเม้นหั้ยเราดั้ยมั้ย มิสนะจุ๊ฟจุ๊ฟ  ลันล้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

เดๆ เทอชื่อรัยหลอ คิสทึ๋งจาง *-*

ร๊ากน๊ะ จุ๊ฟๆ ปัยเม้นเรากับด้วย -..-

งบน้อย
ทำไมผมเห็นแล้วนึกถึงพี่พลัมล่ะเนี่ย  กร๊าก

ล้อเล่นนะค้าบ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อุตสาห์ปิดเงียบรู้อีก  โวย

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7